No announcement yet.

Lỗi SSL trên trình duyệt Chrome

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi SSL trên trình duyệt Chrome

Các anh chỉ dùm em lỗi này với. Từ sáng đến giờ không vào được Gmail, với Google. Nó báo lỗi SSL gì đó, xem qua trên mạng thì báo đó là lỗi thời gian không đúng nhưng mà em thấy BIOS và phần Time thì vẫn đúng, update thời gian mà vẫn không được. Em có gỡ rồi cài lại Chrome mà vẫn vậy. Các anh chỉ em khắc phục với, từ sáng đến bây giờ vẫn chưa check được mail. Các trang web khác thì vào bình thường các anh ạ. Riêng Gmail và google thì không. TKS

Re: Lỗi SSL trên trình duyệt Chrome

Nguyên văn bởi arsenal9x Xem bài viết
    Các anh chỉ dùm em lỗi này với. Từ sáng đến giờ không vào được Gmail, với Google. Nó báo lỗi SSL gì đó, xem qua trên mạng thì báo đó là lỗi thời gian không đúng nhưng mà em thấy BIOS và phần Time thì vẫn đúng, update thời gian mà vẫn không được. Em có gỡ rồi cài lại Chrome mà vẫn vậy. Các anh chỉ em khắc phục với, từ sáng đến bây giờ vẫn chưa check được mail. Các trang web khác thì vào bình thường các anh ạ. Riêng Gmail và google thì không. TKS
    Vào bằng IE thì sao bạn?
    Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Vẫn vào được nhưng hơi chậm so với Chrome

Comment

Vẫn vào được nhưng hơi chậm so với Chrome
        Bạn thử dùng bản portable này xem sao:

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Cám ơn bạn nhưng vẫn không được. Cái này mình thấy trên mạng cũng rất nhiều nhưng chủ yếu nói do lỗi ngày tháng. Còn của tơ thì không hiểu sao lại vậy. Mà chỉ có Google, gmail bị thôi còn lại các trang khác thì vẫn bình thường thế mới tức chứ !

Comment

Cám ơn bạn nhưng vẫn không được. Cái này mình thấy trên mạng cũng rất nhiều nhưng chủ yếu nói do lỗi ngày tháng. Còn của tơ thì không hiểu sao lại vậy. Mà chỉ có Google, gmail bị thôi còn lại các trang khác thì vẫn bình thường thế mới tức chứ !
            cái này không phải lỗi do ngày tháng đâu bạn, nếu vậy thì nó đã báo là cần chỉnh lại ngày tháng ngay trên giao diện chrome. GIờ bạn dùng Revo để xóa Chrome đi triệt để, sau đó cài lại thử xem nhé.

Link Revo:

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Minh cũng đã dùng Your Uninstaller và CCleaner để gỡ bỏ triệt để ra và cài lại rồi nhưng vẫn bị tình trạng như vậy. Minh nghĩ Revo thì cũng vậy thôi. Bạn có cao kiến gì nữa không ?

Comment

Bây giờ Google thì vào được nhưng Gmail thì lại không vào được. Chán quá ! Mãi không tìm ra cách

Comment

Do phần kiểm duyệt SSL của thằng KIS bạn đang dùng thôi. Vào Setting tắt nó đi là đc
                  Mình fix lỗi này cho nhiều người rồi nhưng máy ko dùng KIS nên ko chụp ảnh chi tiết cho bạn đc Bạn tự khám phá vậy
                  Hiệp sỹ Áo đen Bkav
                  Administrator Website hạt giống tâm hồn
                  Yahoo : hackerkinhcan_lha | FB: facebook.com/phantamht
                  Chặn quảng cáo cho trình duyệt | Firefox hết ngốn RAM
                  Tải nhạc Lossless tại Zing Mp3 | Tải nhanh Album tại ChiaSeNhac

Comment

Thế hả bạn? nó nằm trong phần nào ấy nhi? Chỉ cần làm vậy là chắc chắn xong hả bạn

Comment

Thế hả bạn? nó nằm trong phần nào ấy nhi? Chỉ cần làm vậy là chắc chắn xong hả bạn
                      Chỉ nhớ trong phần Setting của KIS thôi. Bạn vào đó mò đi
                      Uk, chắc chắn
                      Hiệp sỹ Áo đen Bkav
                      Administrator Website hạt giống tâm hồn
                      Yahoo : hackerkinhcan_lha | FB: facebook.com/phantamht
                      Chặn quảng cáo cho trình duyệt | Firefox hết ngốn RAM
                      Tải nhạc Lossless tại Zing Mp3 | Tải nhanh Album tại ChiaSeNhac

Comment

Cám ơn bạn trước nhé!

Comment

a/chị dùng Av gì ah ?

Comment

Tình hình là em không tìm thấy cái chỗ đó nó ở đâu cả, Em đang dùng KIS 2014 có ai biết chỉ dùm em với

Comment

Tình hình là em không tìm thấy cái chỗ đó nó ở đâu cả, Em đang dùng KIS 2014 có ai biết chỉ dùm em với
                              + KIS tiếng việt mà tìm không ra để thiết lập sao..??? Chuyển qua dùng Bkav-Pro đi
                              Đại lý bán hàng Bkav Pro tại Biên Hòa - Đồng Nai - Giao Hàng Tận Nơi - Giá hấp dẫn miễn phí cài đặt tại nhà + Hướng dẫn sử dụng + Khắc phục các lỗi phát sinh trong quá trình sử dụng.
                              Số điện thoại : 0919.835.255 Mr. Thìn (giờ hành chính)
                              (Lưu ý: Chỉ giải đáp thắc mắc về BkavPro, không giải đáp các thắc mắc khác qua điện thoại, các bạn thông cảm..!)
                              Email: Vanthin76uss@gmail.com, Xử lí BTM

Comment

Working...
                              X

Debug Information

1