No announcement yet.
X

[Solved] Copy báo lỗi file integrity violated

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Solved] Copy báo lỗi file integrity violated

Không hiểu sao máy tính của mình không cho copy vào bất kỳ ổ nào không copy được file nào từ usb vào cả.Khi copy đều báo lỗi "file integrity violated " Mong được các bạn giúp đỡ.
    Last edited by TuanAnh37; 05/08/10, 07:53 AM. Lý do: Sửa tiêu đề lại cho rõ ràng, bạn lưu ý đặt tiêu đề khi post bài.

Đầu tiên, bạn kiểm tra máy xem có cài đặt phần mềm Tera Copy không, gỡ bỏ và thử copy file lại.

Chỉ copy từ USB vào mới bị lỗi à bạn?

Comment

Nguyên văn bởi huyenduc Xem bài viết
      Không hiểu sao máy tính của mình không cho copy vào bất kỳ ổ nào không copy được file nào từ usb vào cả.Khi copy đều báo lỗi "file integrity violated " Mong được các bạn giúp đỡ.
      Mịnh đoán bạn đang cài phần mềm nào đó giúp copy dữ liệu nhanh ( ví dụ teracopy ..) đúng không? Nếu có hãy gỡ bỏ phần mềm đó.
      Chúc bạn thành công.
      Cũng chắc chắn máy bạn được đảm bảo sạch virut nhé, vì virut đôi khi cũng gây ra những trở ngại nhất định đó.

Comment

vâng cảm ơn các bạn ! đúng là mình sử dụng tera copy.mình đã gỡ bỏ nó là và ok rồi ! nhưng cho mình hỏi mình cài lại tera copy thì còn báo lỗi đó không nhỉ?mình thích dùng tera copy.

Comment

Nguyên văn bởi huyenduc Xem bài viết
          vâng cảm ơn các bạn ! đúng là mình sử dụng tera copy.mình đã gỡ bỏ nó là và ok rồi ! nhưng cho mình hỏi mình cài lại tera copy thì còn báo lỗi đó không nhỉ?mình thích dùng tera copy.
          mình cũng đang dùng tera copy
          không thấy lỗi
          Bác nào có thể cho biết dùng cái đó tốt hay hại ổ cứng vậy.Em dùng thây
          thích lắm.

Comment

Working...
          X

Debug Information

Hoặc