No announcement yet.
X

[Help] Chuyển file đuôi shs thành file doc với :(

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Chuyển file đuôi shs thành file doc với :(

Em đã tìm mọi cách để chuyển file này về doc nhưng không đc.
    Anh chị nào biết cách làm giúp em, em cảm ơn nhiều.3e59451b98cf07508bcb2c298b044702.rarÐính Kèm
    Last edited by tav4; 17/02/11, 05:33 PM. Lý do: Sửa tiêu đề phù hợp

Thế này dc chưa bạn ơi
    http://www.mediafire.com/?qlxbdjre36p75hr
    Bkav Forum

Tôi rất khâm phục lập trình viên nhưng tôi vô cùng kính nể người tạo ra ngôn ngữ lập trình

Comment

Nguyên văn bởi maikaheocon Xem bài viết
      Em đã tìm mọi cách để chuyển file này về doc nhưng không đc.
      Anh chị nào biết cách làm giúp em, em cảm ơn nhiều.3e59451b98cf07508bcb2c298b044702.rarÐính Kèm
      Bạn tải file đính kèm về giản nén và copy file shscrap.dll vào C:\Windows\System32. Sau rồi chạy file shscrap.reg thì máy sẽ đọc được định dạng *.shs.
      Chức năng upload file đính kèm đang bị lỗi bạn tải link MF này nhé: http://www.mediafire.com/?mdx7kil89xad37h

Comment

Nguyên văn bởi TuanAnh37 Xem bài viết
        Bạn tải file đính kèm về giản nén và copy file shscrap.dll vào C:\Windows\System32. Sau rồi chạy file shscrap.reg thì máy sẽ đọc được định dạng *.shs.
        Chức năng upload file đính kèm đang bị lỗi bạn tải link MF này nhé: http://www.mediafire.com/?mdx7kil89xad37h
        Không copy dc anh ơi ! Giúp em xem lại với
        Bkav Forum

Tôi rất khâm phục lập trình viên nhưng tôi vô cùng kính nể người tạo ra ngôn ngữ lập trình

Comment

Nguyên văn bởi Caesies Xem bài viết
          Không copy dc anh ơi ! Giúp em xem lại với
          Em giải nén 2 file đó ra, rồi copy file shscrap.dll vào C:\Windows\System32 và chạy file shscrap.reg là được mà em. Em có biết giải nén winrar không vậy? Nếu khó khăn thì qua nick yahoo anh làm cho.

Đây là file word của em, anh đã convert sang word rồi nhé: http://www.mediafire.com/?7dkcu81z5td7069
          Last edited by TuanAnh37; 17/02/11, 04:07 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Re: [Help] Chuyển file đuôi shs thành file doc với

link lỗi rùi a langkhach ui hep.........
            [SIZE=4][COLOR=red]Mr lương[/COLOR]
            mobile :[COLOR=blue] 0908790893[/COLOR]
            yahoo : [COLOR=magenta]luonglvl140119[/COLOR]
            [/SIZE]

Comment

mình cũng đã thử giải nén và làm theo hướng dẫn nhưng không thể chạy được trên win 7 bản home pre 64bit, vì tài liệu của khách hàng họ cứ làm trong word rồi paste ra ngoài màn hình nên mới bị thế rồi họ lại còn nói là win này win nọ lại phải mất công giải thích cho họ hiểu và lần sau không làm như thế nữa.

Comment

Nguyên văn bởi TuanAnh37 Xem bài viết
                cách này mình làm trên windows 7 ultimate 32 bit ok lắm
                file đính kèm của bác TuanAnh37 đây up thêm link cho mọi người http://www.mediafire.com/?zu4y4q8ujzu4iy8
                link của bác TuanAnh37 trên đó vẫn bình thường sao bạn kia bảo die nhỉ, bạn xem lại nhé
                Last edited by thangpro_0412; 06/08/12, 09:29 AM.

Comment

Mình chưa sử dụng win7 nên cũng không góp ý được gì. Chỉ góp ý thế này thôi:

- Không biết trên win7, paste trực tiếp có ra shs không. Còn mình, mình mới thấy shs chỉ được tạo ra ở winXP, có 1 người sử dụng win7 kêu mở ko ra, mình kêu mang đến 1 máy tính chạy win XP mở lên, rồi Save copy as lại vào USB rồi mang về laptop sẽ mở bình thường (xóa shs kia đi). Vậy đó

Comment

mình dùng trên win7 cũng thấy ok. thanks nhé

Comment

bạn copy link dán vào trình duyệt nhá.đừng click vào chạy link trực tiếp

Comment

Nguyên văn bởi quangvinh85 Xem bài viết
                        mình cũng đã thử giải nén và làm theo hướng dẫn nhưng không thể chạy được trên win 7 bản home pre 64bit, vì tài liệu của khách hàng họ cứ làm trong word rồi paste ra ngoài màn hình nên mới bị thế rồi họ lại còn nói là win này win nọ lại phải mất công giải thích cho họ hiểu và lần sau không làm như thế nữa.
                        Dành cho những ai dùng Win 7 - 64 bit:

Đầu tiên bạn tải file shscrap.dll và shscrap.reg về
                        http://www.mediafire.com/?9tq8a7b7jcja1qm
                        Sau đó bạn chép file shscrap.dll vào 2 thư mục: C/Windows/System32 và C/Windows/SysWOW64 , tiếp theo bạn chạy fileshscrap.reg và bấm OK.

Bây giờ bạn sẽ mở được file .SHS bình thường, sau khi mở ra bạn bấm save as để lưu lại dưới dạng file thông dụng.

p/s: ko biết trên win 64bit ai làm chưa chứ mình làm đc ok. cái gì chưa biết thì thử thui, hehehe

Comment

win 7 x64 vẫn chưa được
                          có cách khác hông

Comment

File đuôi.shs này tạo ra từ chương trình hay phần mềm gì mà máy em cũng có nhiều file này trong máy ?

Comment

Nguyên văn bởi meo2k Xem bài viết
                              File đuôi.shs này tạo ra từ chương trình hay phần mềm gì mà máy em cũng có nhiều file này trong máy ?
                              nến lại rồi chạy trong file nén thử có đc ko?
                              mà bạn co thể chụp hình mấy file đó đc ko?
                              Tăng tốc internet cho smartphone.
                              Tổng hợp các bản Win xp,7,8(scila1996)
                              Topic sữa USB free( v2)
                              1click với Kingo Android ROOT
                              Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc