No announcement yet.

[HELP] Cài máy in canon 1210 trên win 7 64 bit

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HELP] Cài máy in canon 1210 trên win 7 64 bit

ai biết xin chỉ dùm mình với

Bạn vào đây http://www.tvav93.com.vn/forum/showt...%AAn-windows-7. Mình đã từng làm rồi, chúc bạn thành công nha.

Comment

Một số thông tin bảo không cài được CN1210 trên Windows7 x64, nhưng bạn cứ tải file này về giải nén drivers ra em nhé, đối với máy in trên Windows 7 cài nhanh nhất là vào Control Panel\Hardware and Sound\Devices and Printers rồi phải chuột vào khoảng trống chọn Add a device rồi chọn máy in và đường dẫn chứa Drivers đó. Nếu có trục trặn gì thì comment tiếp.
      Attached Files
      Lần sửa cuối bởi TuanAnh37; 14/06/11, 10:09 AM.

Comment

Bạn có đĩa cài driver đi kèm theo máy chứ?

Comment

Mình cũng đã tìm rồi, nhưng hỗ trợ cho win7 32b thôi^^ Win7 dùng hay, nhưng mình thấy driver máy in và share máy ít khá mệt.

Comment

mình cảm ơn

Comment

Mình có phần mềm ở trên USB kia.

Comment

Nguyên văn bởi kungudung Xem bài viết
                mình cảm ơn
                Cảm ơn thì sử dụng nút bấm cũng được, mà tình hình em có cài được không?

Comment

Mình cài Win7 64byte cho bà chị ! Xong rồi phải gỡ đi chỉ vì không cài được máy in...Với lại lúc đó mình còn không cài được KIS nữa chưa thử những AV khác vì lười tìm hiểu. Đành cài bản 32byte.
                  ĐẠI LÝ BÁN THẺ BKAV

Comment

mình cảm ơn
                    Có cài được không vậy bạn kukudung?
                    Hãy type theo cách của bạn

MSI H67-E35 | Intel Core i5 2310@2.9Ghz/6Mb |Gskill 2GBx2 D3/Bus 1333 | HDD Westen 500Gb Caviar blue SATA | VGA MSI R4670-MD1Gb/DDR3 | PSU FSP Saga 450W | SamSung B1930N LCD 18.5”

Comment

tình hình là không được có le phải dung win 7 32 bit thôi, link bạn tuấn anh cho là của win 7 32 bit

Comment

Re: [HELP] cài máy in canon 1210 trên win 7 64 bit

Nguyên văn bởi TuanAnh37 Xem bài viết
                        Một số thông tin bảo không cài được CN1210 trên Windows7 x64, nhưng bạn cứ tải file này về giải nén drivers ra em nhé, đối với máy in trên Windows 7 cài nhanh nhất là vào Control Panel\Hardware and Sound\Devices and Printers rồi phải chuột vào khoảng trống chọn Add a device rồi chọn máy in và đường dẫn chứa Drivers đó. Nếu có trục trặn gì thì comment tiếp.
                        tho
                        cách của bạn mình đả làm thử rồi nhưng không được .win 7 64bit thật là khó chịu

Comment

tình hình là không được có le phải dung win 7 32 bit thôi, link bạn tuấn anh cho là của win 7 32 bit
                          Canon chưa cung cấp driver cho Win Vista/7 64bit, và chưa có bất kỳ một giải pháp nào từng thấy thay thế. Cách duy nhất là bạn cài bản Win7 32bit nhé .

(nếu không bạn dùng Dual-boot hoặc máy ảo, hoặc là bạn thử giải pháp cài máy in đó lên máy khác làm máy chủ rồi kết nối máy in đó qua LAN xem sao?)
                          Câu lạc bộ Laptop xách tay Mỹ
                          http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

anh cho em hoi may in cua em la canon LBP - 1210 EM muon cai cho may tinh win64bit

Comment

Nguyên văn bởi NGUYEN XUAN CHUNG Xem bài viết
                              anh cho em hoi may in cua em la canon LBP - 1210 EM muon cai cho may tinh win64bit
                              không có driver máy in này cho win7 64 bít bạn ơi
                              [B]Nothing gonna change my love for you @ ![/B]

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                              X