No announcement yet.
X

[Help] Nên chọn USB hãng nào tốt

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Nên chọn USB hãng nào tốt

Mình đang tính mua 2 cái USB nhờ các bạn tư vấn giúp mình nên mua loại nào bền, có thể tạo boot được, cảm ơn

Transcend. Nồi đồng cối đá đấy bạn ạ
    Bkav Forum

Tôi rất khâm phục lập trình viên nhưng tôi vô cùng kính nể người tạo ra ngôn ngữ lập trình

Comment

Mình mua usb còn phụ thuộc vào giá tiền nữa! Cứ rẻ là mua. thường mình dùng kingtoms (usb 4g giá khoảng 99.000đ giá khuyến mại ở siêu thị)
      Chất nào rồi cũng phải tan
      Chỉ có tình yêu với thời gian vĩnh hằng

Comment

Hồi trước mua usb tran vài bữa là hỏng, híc, mua ở cái hiẹu sách cổng parabol bk ấy

Comment

Kingmax, Transcend, Apacer - Mình đã sử dụng 3 loại này, 3 loại này đều tốt cả. Hãy lựa theo túi tiền của mình nữa. Hihi. USB nào cũng có thể làm USB boot được.
          Last edited by xicotvn; 15/07/11, 05:00 PM.

Comment

Cái nào mà giá chẳng như nhau chử Chênh lệch nhau đâu có nhiều ? Khoảng 10k thôi

Comment

Mình vẫn kết Trans mà Apacer nhất, rơi vào nước đem sấy khô dùng vẫn ok

Comment

Khác nhau nhiều ấy chứ, Mua mấy chú trôi nỗi chép data nhiều nhiều xíu lỗi file tùm lum.
                Vừa tậu 1 Super Talent 8Gb ~ 400K. Chống sốc có vẻ "gấu" hok bit chất lượng thế nào? Trước giờ toàn Kingmax, thử thằng mới chơi

Comment

Bạn nên mua usb acer ấy!mình thấy nó xài bền lắm mà tốc độ load dữ liệu cũng nhanh lắm.có mấy lần bỏ trong túi quần giăt rồi phơi mà vẫn còn tốt chán.mình mua 1cái 1G cách đây 4năm rồi giờ xài vẫn tốt!

Comment

Nguyên văn bởi minh1676 Xem bài viết
                    Bạn nên mua usb acer ấy!mình thấy nó xài bền lắm mà tốc độ load dữ liệu cũng nhanh lắm.có mấy lần bỏ trong túi quần giăt rồi phơi mà vẫn còn tốt chán.mình mua 1cái 1G cách đây 4năm rồi giờ xài vẫn tốt!
                    có thấy chỗ nào bán usb acer đâu bạn nhỉ? Hàng xách tay hả?

Comment

Mình thì trc nay cũng chỉ sài Transcend với lại King tởm mà chiến, toàn hàng tốt, đảm bảo luôn
                      Đằng sau người đàn ông thành công là 1 người đàn bà....ngồi ko.
                      Đằng sau người đàn ông thất bại là 1 người đàn bà...nói dại.
                      Đằng sau 1 người đàn ông ngoại tình là 1 người đàn bà....ngồi rình!!

Comment

Mình cần boot thôi chứ ko mua loại nào mà chẳng như nhau, hi

Comment

Mình cho bạn thêm một sự lựa chọn : A-DATA
                          mình được thằng bạn cho lại, 8GB , dùng làm gì cũng được, chỉ có cái đi cầm với bán lại là không được
                          diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

Quan trọng hơn cả là phải xác định được đúng hàng chính hãng, vì usb Tàu nhái nhiều và giống lắm.

Comment

Úsb giờ phổ biến rồi nên chất lượng cũng rất tốt, quan trọng là mình chọn các hãng tên tuổi là ok bạn ạ (hàng chính hãng). Mình vote cho kingston
                              [COLOR="blue"][URL="vn.myblog.yahoo.com/one_dolar92"]^^ vao xem ung ho blog cua minh nhe^^[/URL] [/COLOR]

[CENTER]

[URL="vn.myblog.yahoo.com/one_dolar92"][B][COLOR="red"]Không có gì quý hơn độc lập, tự do
                              Sông có thể cạn, núi có thể mòn nhưng chân lý đó ko bao h thay đổi !!! [/COLOR][/B][/URL][/CENTER]

Comment

Working...
                              X

Debug Information