No announcement yet.

Lỗi Garena, anh em giúp em với

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi Garena, anh em giúp em với

Em đã search google mà cũng chưa thấy được cách giải quyết nên mong các anh em xem hộ em với ạ. Tình hình mạng em xài bình thường, em vào Garena để chơi nhưng lại thấy cả Room ấy ping X, em ping thì nó báo "Không tìm thấy người chơi để tunnel". Ở ngoài GG em vẫn chat và thấy người khác chat bình thuờng. Vào game ( điển hình là War) thì không thấy host game, sau tầm 20' em thấy ping được và thấy được host game nhưng chơi được tầm 15' là disconect. , trong khi mạng vẫn bình thường . Sau đó lại không thấy host nào cả. Các pro giúp em với .
    Thanks!

Nguyên văn bởi MrJames Xem bài viết
    Em đã search google mà cũng chưa thấy được cách giải quyết nên mong các anh em xem hộ em với ạ. Tình hình mạng em xài bình thường, em vào Garena để chơi nhưng lại thấy cả Room ấy ping X, em ping thì nó báo "Không tìm thấy người chơi để tunnel". Ở ngoài GG em vẫn chat và thấy người khác chat bình thuờng. Vào game ( điển hình là War) thì không thấy host game, sau tầm 20' em thấy ping được và thấy được host game nhưng chơi được tầm 15' là disconect. , trong khi mạng vẫn bình thường . Sau đó lại không thấy host nào cả. Các pro giúp em với .
    Thanks!
    đó là hiện trạng chung GG rùi bạn ak hok chỉ riêng bạn mình cũng bị do bữa nay game thủ dung auto john nhiều vào phòng nhiều quá làm cho phòng bị lag mà 1 phần cũng do GG bữa nay rất lag chơi xong 1 2 trận là bị dizz hok thấy host đâu phải vào lại mới thấy ?
    Mua bán thẻ Bkav Pro 2011 Giá rẻ - Bkav Pro 2011 VN

Comment

không phải thế đâu anh ạ, nó bị từ khi GG chưa lag cơ

Comment

Working...
      X

Debug Information

1