No announcement yet.
X

[Solved] Laptop kết nối được wifi nhưng không sử dụng được

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Solved] Laptop kết nối được wifi nhưng không sử dụng được

Sau khi cài Megakey sử dụng không thấy hiệu quả nên xóa đi, sau khi xóa lập tức các file IDM đang tải bị đứng, kbpd trở về 0, Y!M bị crash, khởi động lại thì không thể dùng wifi dù kết nối thành công. Dùng mạng cố định thì bình thường, mong các bạn giúp đỡ.

Re: [Help]Laptop kết nối được wifi nhưng không sử dụng được

Chào bạn: Bạn không nên xoá, bạn mà xoá thì chương trình vẫn nằm trên hệ thống và bị lỗi, Bởi vậy bạn không thể kết nối được wifi bình thường được. Bạn nên gỡ bỏ nhé..! rồi kết nối Wifi bình thường...!
    Đại lý bán hàng Bkav Pro tại Biên Hòa - Đồng Nai - Giao Hàng Tận Nơi - Giá hấp dẫn miễn phí cài đặt tại nhà + Hướng dẫn sử dụng + Khắc phục các lỗi phát sinh trong quá trình sử dụng.
    Số điện thoại : 0919.835.255 Mr. Thìn (giờ hành chính)
    (Lưu ý: Chỉ giải đáp thắc mắc về BkavPro, không giải đáp các thắc mắc khác qua điện thoại, các bạn thông cảm..!)
    Email: Vanthin76uss@gmail.com, Xử lí BTM

Comment

mình remove bằng Control Panel, không triệt để sao

Comment

mong các bạn nà biết sửa hãy giúp mình, máy mình hiện giờ không dùng được wifi, đã kiểm tra mọi thứ, driver up to date, Win 7 báo Connected nhưng lại no internet access, dù có ghi là Internet access cũng không có traffic. mạng cố định thì dùng được. Google search thử bao nhiêu cách trên các diễn đàn trong và ngoài nước vẫn không được, không lẽ cứ hư gì là phải cài Win, các bạn giúp mình với...

Comment

Em vào Safe-mode, chạy file này rồi khởi động lại máy xem kq thế nào nhé :
          http://forum.bkav.com.vn/attachment....8&d=1318942872
          Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
          http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

ôi trời, anh đúng cứu tinh của em đã chạy wifi vi vu, cảm ơn anh nhiều, anh có thể giải thích tại sao em lại bị thế không, trên các diễn đàn rất nhiều người bị, và có phải là do em cài đặt Megakey mà bị không anh.

Comment

Click cảm ơn xong rồi hỏi tiếp em ợ .

Lý do mà họ bị là không đăng ký thành viên Bkav Forum ấy mà .

Comment

Nguyên văn bởi Lãng khách Xem bài viết
                Click cảm ơn xong rồi hỏi tiếp em ợ .

Lý do mà họ bị là không đăng ký thành viên Bkav Forum ấy mà .
                1 vote, 1 thank rồi đấy, từ từ chứ anh

Comment

Re: [Solved] Laptop kết nối được wifi nhưng không sử dụng được

- Bạn khởi động lại router thử nhé.
                  diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

anh LK giải thích đi người ta cảm ơn rùi kìa

Comment

Lãng khách reset lại cấu hình HĐH về "chuẩn", thuốc chữa bách bệnh ý mà . Ý tưởng đơn giản cho các vấn đề đơn giản .

Comment

anh LK, em tối hôm qua sau khi làm theo anh chỉ thì dùng wifi tốt, sáng nay mở máy thì vẫn bị tình trạng cũ, không dùng wifi được, em lại chạy file của anh thì vô ích, em có dùng CCleaner xóa các Registry thì phát hiện Megakey vẫn còn đó dù em đã remove bằng Control Panel và xóa Registry tận 3 lần để cho sạch. Mong anh giúp em lần nữa

Comment

Working...
                        X

Debug Information