No announcement yet.
X

Xem lịch sử truy cập web

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xem lịch sử truy cập web

Các anh chị Pro cho em hỏi, có cách nào xem các trang web mà máy tính đã truy cập mặc dù nguời ta đã clear history không ạ. Muốn kiểm tra đứa cháu ở nhà mà vào history thấy trống trơn à. Em xin chân thành cảm ơn các bác.

Re: Xem lịch sử truy cập web

Chắc nó vào trang bậy bạ rồi, có tật mới giật mình. Còn nó xóa rồi thì chịu.

Comment

Nó mà khôn hơn nữa thì xài mấy cái trình duyệt khác dưới dạng portable!

Comment

dùng phần mềm theo dõi

Comment

Biết mà không có bằng chứng xác đáng, em muốn nó phải tâm phục khẩu phục. Các bác có thể giới thiệu cho em soft nào hay hay không ạ. chạy ẩn càng tốt không nó tắt đi thì toi. Mong các bác giúp đỡ.:((

Comment

Lên gúc gồ sớt keylogger ấy bác

Comment

Nó đã biết cách xoá thì hẳn sẽ biết cách phát hiện ra người khác theo dõi nên khuyên bạn sử dụng những chương trình chặn web đen đi
              Và bạn có thể dùng lịch sử web của google để theo dõi mặc dù nó chỉ lưu lại một số thông tin, và thông tin này ở trên máy chủ google, bạn tự tìm hiểu nhé
              Last edited by nguyenvanhoangns; 26/10/11, 03:05 PM.
              Nice to meet you

Comment

Nguyên văn bởi tienduydlu Xem bài viết
                Các anh chị Pro cho em hỏi, có cách nào xem các trang web mà máy tính đã truy cập mặc dù nguời ta đã clear history không ạ. Muốn kiểm tra đứa cháu ở nhà mà vào history thấy trống trơn à. Em xin chân thành cảm ơn các bác.
                Nó có sử dụng gmail không bác , nếu có thì bác vào gmail của nó rồi check hàng là xong
                Thiết kế web , làm web nhanh , tài liệu học tập , lập trình web

Web solutions , Web design , Big Data , Cloud , Internet of things

Comment

Working...
                X

Debug Information

Hoặc