No announcement yet.
X

[Solved] Lỗi khởi động Win XP đòi mật khẩu

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Solved] Lỗi khởi động Win XP đòi mật khẩu

Máy mình đang dùng bình thường tự dưng giờ nó bị lỗi khi khởi động nó lên thông báo " Logon messege" nội dung là : "e system could not log you on. Make sure your user name and domain are correct, then type your password again. Letters in passwords must the be typed using the correct case." sau đó mình bấm ok không cần nhập pass thì vẫn vào bình thường, logo khởi động và tắt máy của mình thì bị mất. mong các bạn giúp đỡ, thanks!

=====================
    Add by Mod: Đã cài lại máy
    Last edited by TuanAnh37; 15/12/11, 10:14 AM.
    [COLOR="red"][CENTER][SIZE="4"][B]Học tới chết thì thôi[/B][/SIZE][/CENTER][/COLOR]

Re: Lỗi khởi động winxp đòi mật khẩu

vào start/settings/control panel/ tìm user accout/ tắt guest user accout off xem sao bạn
    Xin đừng chém em

Hiệp sỹ Áo đen bkav

Comment

Nguyên văn bởi khuedn123 Xem bài viết
      vào start/settings/control panel/ tìm user accout/ tắt guest user accout off xem sao bạn
      Ai biết có vào được không mà làm thế
      Bạn kia thử khởi động máy, nhấn F8, vào safe mode,login tài khoản Administrator rồi sữa xem, không được thì dùng Hiren boot ý.

Comment

Nguyên văn bởi havuanhle Xem bài viết
        Ai biết có vào được không mà làm thế
        Bạn kia thử khởi động máy, nhấn F8, vào safe mode,login tài khoản Administrator rồi sữa xem, không được thì dùng Hiren boot ý.
        Đã cài lại máy, là do file hệ thống bị mod thôi, mình vẫn vào win bt nhưng thấy khó chịu nên cài lại cho xong.
        [COLOR="red"][CENTER][SIZE="4"][B]Học tới chết thì thôi[/B][/SIZE][/CENTER][/COLOR]

Comment

Working...
        X

Debug Information

Hoặc