No announcement yet.
X

Lỗi không vào được Google chrome

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi không vào được Google chrome

Mọi người ơi giúp mình với. Tự nhiên máy mình không vào được google với fire fox.
    Lỗi như hình ảnh dưới đây
    Click image for larger version

Name:	f941d8b2df7f2e476177f57acc38546f.jpg
Views:	1
Size:	59,1 KB
ID:	37286

Re: Lỗi không vào được Google chrome

+ Chào bạn: bạn có sử dụng chương trình quét virus nào không..?? Nếu có bạn thử ngắt tạm thời và truy cập lại thử nhé..!!
    Học tập nghiêm túc - Giảng dạy trách nhiệm - Thành nghề thực sự..!

Comment

- Khởi động lại máy tính
      diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

mình đã quét lại virus, cài lại bản mới nhưng vẫn không được. Ai có giải pháp gì hay hơn không hộ mình với. thanks

Comment

Bạn dùng AV nào?

Comment

Nguyên văn bởi huynhdangductoan Xem bài viết
            Bạn dùng AV nào?
            máy bạn mình dùng TREND Micro bản quyền. Máy mới mua được gần mấy tháng nên vẫn còn thời gian sử dụng.Mọi khi vẫn dùng bình thường nhưng chắc tại virus nên mình đã quet virus và cài lại Google chome rồi nhưng vẫn báo lỗi như vậy

Comment

Nếu AV bạn đang dùng không khắc phục được tình hình, bạn có thể thử dùng một/một vài AV khác (lần lượt).

Comment

Help !!!!!!!! Google chrome của em không hiểu sao mấy bữa nay không vao dược cài đặt, vao mạng cung không được luôn, nó cư load mãi thôi. em đã cài lại win. ff va ie thi van vào ok

Comment

helppppppppppppppppppp

Comment

Nguyên văn bởi sadboyictu Xem bài viết
                    Mọi người ơi giúp mình với. Tự nhiên máy mình không vào được google với fire fox.
                    Lỗi như hình ảnh dưới đây
                    Click image for larger version

Name:	f941d8b2df7f2e476177f57acc38546f.jpg
Views:	1
Size:	59,1 KB
ID:	37286
                    khả năng dính vi rút rồi. dùng mấy cái mạnh hơn đi. thử cái avira sao, bkav pro (tốn thêm 300k). dễ đụng dòng vi rút tạo exe lắm

Comment

Máy của Tôi cũng vậy? tôi xem có một vài hướng dẫn bảo là do sai ngày giờ trên hệ thống, tôi đã chỉnh lại nhưng có lúc được lúc không?

Comment

Nguyên văn bởi khaloil Xem bài viết
                        Máy của Tôi cũng vậy? tôi xem có một vài hướng dẫn bảo là do sai ngày giờ trên hệ thống, tôi đã chỉnh lại nhưng có lúc được lúc không?
                        + Bạn có dùng AV nào bị chặn mất không vậy..?? Không truy cập được báo lỗi gì vậy bạn..??? (Loại trừ mạng nhà bạn chập chờn nhé) Thân
                        Đại lý bán hàng Bkav Pro tại Biên Hòa - Đồng Nai - Giao Hàng Tận Nơi - Giá hấp dẫn miễn phí cài đặt tại nhà + Hướng dẫn sử dụng + Khắc phục các lỗi phát sinh trong quá trình sử dụng.
                        Số điện thoại : 0919.835.255 Mr. Thìn (giờ hành chính)
                        (Lưu ý: Chỉ giải đáp thắc mắc về BkavPro, không giải đáp các thắc mắc khác qua điện thoại, các bạn thông cảm..!)
                        Email: Vanthin76uss@gmail.com, Xử lí BTM

Comment

Working...
                        X

Debug Information