No announcement yet.

[Help] Cài win XP báo lỗi thiếu file

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Cài win XP báo lỗi thiếu file

pro nao giup em voi, co ban win xp nao ma cai khong bi thieu file khong, may ban winxpvl cua anh lk em cai cung bi thieu file , hay la do may em?

Re: [help] cai win xp toan loi thieu file

Nguyên văn bởi dragrnos Xem bài viết
    pro nao giup em voi, co ban win xp nao ma cai khong bi thieu file khong, may ban winxpvl cua anh lk em cai cung bi thieu file , hay la do may em?
    - Bạn cài soft nào mà báo thiếu file? và thiếu những file nào ?
    |Virus sample|Fake antivirus|Facebook VR|Android VR|Kelihos VR|Zeus VR|Urausy VR|

Comment

lỗi ram rồi bạn, trước mình cũng từng bị như vậy

Comment

thieu tum lum luon, file dll, setup.org... noi chung la khong the nao cai duoc

may ban win xp tren 4room em tai het roi, cai tren o cung nhung luc copy file thi toan thieu
        Lần sửa cuối bởi dragrnos; 04/08/12, 03:03 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Nguyên văn bởi bigzero Xem bài viết
          lỗi ram rồi bạn, trước mình cũng từng bị như vậy
          - Không phải vậy bạn nhé!
          |Virus sample|Fake antivirus|Facebook VR|Android VR|Kelihos VR|Zeus VR|Urausy VR|

Comment

em cai win 7 thi ngon nhung xp khong duoc

Comment

thieu tum lum luon, file dll, setup.org... noi chung la khong the nao cai duoc

may ban win xp tren 4room em tai het roi, cai tren o cung nhung luc copy file thi toan thieu
              - Có thể soft mà bạn cài chạy cần thêm một số "thư viện" dll mà XP 3 không có, bạn có thể cài thêm Dotnetfx.net framework và Microsoft Visual C++ xem sao? để chính xác hơn bạn chup ảnh báo lỗi rồi upload lên đây.

Comment

sau khi nhap key roi may cai linh tinh thi may restart, em vao windows xp pro setup>cai moi>cai tren o c>luc no dang copy file y thi toan thay thieu. co the skip hoac bam f3 de thoat cai dat

luc cai dat win xp y, khong phai cai soft dau
                Lần sửa cuối bởi dragrnos; 04/08/12, 03:14 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

sau khi nhap key roi may cai linh tinh thi may restart, em vao windows xp pro setup>cai moi>cai tren o c>luc no dang copy file y thi toan thay thieu. co the skip hoac bam f3 de thoat cai dat
                  - À, thế mà Q.Ha tưởng sau khi cài Win xong bạn cài soft bị thiếu file (do bạn không nói rõ ngay từ đầu);

- Lỗi này có thể do bộ cài Win của bạn chưa chuẩn (có thể phát sinh do quá trính tải file về) hoặc cách cài Win của bạn cũng chưa chuẩn (bạn tham khảo HD cài Win của Lãng khách).

---

PS: Bạn viết tiếng Việt có dấu nhé!

Comment

Re: [Help] Cài win XP báo lỗi thiếu file

Em tải lại toàn bộ bộ cài bằng IDM từng phần rồi ghép lại. Lưu ý thực hiện trên máy có độ ổn định kết nối mạng tốt, và trên phân vùng NTFS rồi thử lại nhé.
                    Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
                    http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Working...
                    X

Debug Information

1