No announcement yet.
X

[Hỏi] Nơi vệ sinh laptop uy tín tại Hà Nội

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] Nơi vệ sinh laptop uy tín tại Hà Nội

Hi tất cả mọi người.
    Mình đang dùng máy Dell inspiron n5010 được gần 2 năm rồi. Dạo này nó nóng quá dùng mỗi chrome và yahoo mà đã thế này

Mình muốn tìm một cửa hàng uy tín để làm sạch vệ sinh bên trong máy. Do mình không có đồ đầy đủ nên không muốn tự làm. Anh chị em có ai biết nơi nào vệ sinh uy tín tại Hà Nội thì mách giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều

Re: [Hỏi] Nơi vệ sinh laptop uy tín tại Hà Nội

đọc hết 138 pages này bạn sẽ chọn được cho mình chỗ vệ sinh laptop yuy tín

http://vozforums.com/showthread.php?...059&highlight=

Comment

Chào bạn!

Bạn tham khảo 27 pages! và các bài trong mục này sẽ tìm được chỗ vệ sinh laptop uy tín nhé! Đã được các anh em của forums kiểm chứngđánh giá!
      http://vozforums.com/showthread.php?t=3616003&page=27
      Last edited by Lãng Tử 94; 31/03/14, 02:51 PM.

Comment

Nguyên văn bởi binhvt90 Xem bài viết
        Hi tất cả mọi người.
        Mình đang dùng máy Dell inspiron n5010 được gần 2 năm rồi. Dạo này nó nóng quá dùng mỗi chrome và yahoo mà đã thế này

Mình muốn tìm một cửa hàng uy tín để làm sạch vệ sinh bên trong máy. Do mình không có đồ đầy đủ nên không muốn tự làm. Anh chị em có ai biết nơi nào vệ sinh uy tín tại Hà Nội thì mách giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều
        Chào bạn,

Với lỗi này mình có thể giúp bạn mà không cần phải vệ sinh bên trong máy. Đảm bảo nhiệt độ rất phù hợp. Nhất là vấn đề truy cập internet trên Chrome sẽ hoàn hảo như lúc mua máy mới vậy. Xem phim không bị giật và lag. Nếu bạn thực sự quan tâm thì bảo nhé.

Comment

Nguyên văn bởi ninhlehoang Xem bài viết
          Chào bạn,

Với lỗi này mình có thể giúp bạn mà không cần phải vệ sinh bên trong máy. Đảm bảo nhiệt độ rất phù hợp. Nhất là vấn đề truy cập internet trên Chrome sẽ hoàn hảo như lúc mua máy mới vậy. Xem phim không bị giật và lag. Nếu bạn thực sự quan tâm thì bảo nhé.
          Bạn nói phi thực tế quá đấy, máy tính khi sử dụng nên vệ sinh định kỳ để bảo đảm luôn chạy ổn định về nhiệt độ -> việc bạn nói ko cần vs mà máy vẫn ổn định nhiệt độ phù hợp và như máy mới thì mình kết luận luôn, bạn chả có tí kiến thức nào về máy tính cả. Những phần mềm dọn dẹp key rác, tối ưu hóa hệ thống chỉ khắc phục một phần nào đó, còn trong quá trình sử dụng (ở đây bạn chủ thớt nói là 2 năm chưa vs) mà ko vs thì có dùng phần mềm nào cũng nóng máy và gây ảnh hưởng về tuổi thọ máy tính thôi
          Last edited by anhthydavis; 26/03/14, 11:12 AM.
          Bạt Gió Ta Bước

Comment

Working...
          X

Debug Information