No announcement yet.

Mở tab mới ở ie bị nhảy sang trang vn.hao123

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mở tab mới ở ie bị nhảy sang trang vn.hao123

Tình hình là mình vừa ghost lại máy bằng bản ghost XP SP3 TW7. Xong rồi mình cài vài chương trình linh tinh. Bật IE lên thì vào trang chủ bình thường (google ) nhưng bật newtab thì nó vào vn.hao123 (tìm hiểu thì thấy nó là trang của tàu và không đáng tin lắm) mà không thể sửa được.

Bạn nào biết chỉ giúp.
    Thank !

Re: Cần giúp đỡ về IE

Nguyên văn bởi chukaleng Xem bài viết
    Tình hình là mình vừa ghost lại máy bằng bản ghost XP SP3 TW7. Xong rồi mình cài vài chương trình linh tinh. Bật IE lên thì vào trang chủ bình thường (google ) nhưng bật newtab thì nó vào vn.hao123 (tìm hiểu thì thấy nó là trang của tàu và không đáng tin lắm) mà không thể sửa được.

Bạn nào biết chỉ giúp.
    Thank !
    Bạn del cache thử xem

Comment

Re: Cần giúp đỡ về IE

Không được bạn ơi !

Comment

Re: Mở tab mới ở ie bị nhảy sang trang vn.hao123

bạn vào control panel coi có chương trình nào tên đó ko.gỡ nó ra.dùng ccleaner dọn rác.sữa lỗi registry.sau đó vào control panel.internet options.chọn thể advance chọn reset.rồi mở lại xem.đặt lại trang chủ luôn nha

Comment

Tớ không cài lại cũng bị thế.
          Tức quá nên đã vào tool (công cụ) mò mẫn chỉnh lại từ các tùy chọn, chú ý cái trang khởi động.
          Adđ thêm ADB làm cho thằng Hảo chỉ còn 1 trang trắng khi nó tự động bật lên khi click trong 1 trang nào đó cho bọ tức
          Bạn có thể làm theo nhé !

Comment

Bạn áp dụng cách thay trang như đối với search babylon là ok

Comment

Working...
            X

Debug Information

1