No announcement yet.

Xin bản ghost win xp sp3

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin bản ghost win xp sp3

ai có bản ghost win xp sp3 có đuôi GHO không phải đuôi ISO nha

Re: ghost win xp sp3

cái này thì nhiều nhưng có điều là mình ko up chỉ để dùng vì mình nghĩ cài hơn ghost
    [SIZE=4][COLOR=red]Phần mềm tự động cài driver hay nhất ổn định nhất
    [URL="http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?40686-New-driver-pack-solusion-2012"]Driver pack solusion12.3 new[/URL]

[/COLOR][/SIZE]

Comment

đuôi iso thì bạn giải nén ra bằng winrar rồi kiếm file ghost trong đó

Comment

Vào google gõ ghostxpsp3 nó sẽ cho bạn cả trăm cái. Chọn lấy cái có uy tín và mới mà dùng.
        Cái này tớ thấy rất OK: http://vnit360.com/@forum/windows-xp...h-vnit360-640/
        Lần sửa cuối bởi basop; 07/09/12, 08:28 PM.

Comment

bạn vào google tìm nhé rất nhiều bản ghots bạn xem kĩ rồi mới tải về nhé

Trường theo nghĩa hán là dài
          Sinh ra đầu cả đời trai vẫy vùng
          Ngày đêm quyết chí đến cùng
          Bừng lên sinh khí chí hùng là đây...

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Mấy bạn ơi, cái chữ sp 1 2 3 ở đằng sau có nghĩa là gì vậy ?
            Với lại ghost có thể bung qua yahoo đc ko vậy mấy bạn?
            Lần sửa cuối bởi tite20082009; 05/09/12, 11:10 AM.

Comment

tớ tải nhiều bản có đuôi ISO rồi nhưng khi giải nén ra không có đuôi GHO bạn ạ

Nguyên văn bởi truongsinhnb Xem bài viết
              bạn vào google tìm nhé rất nhiều bản ghots bạn xem kĩ rồi mới tải về nhé
              thank bạn nha, nhưng bản nào nào tôt thì mới được chứ, còn nếu không tốt thì khi cài lại win cũng bàng thừa

Nguyên văn bởi basop Xem bài viết
              Vào google gõ ghostxpsp3 nó sẽ cho bạn cả trăm cái. Chọn lấy cái có uy tín và mới mà dùng.
              Cái naid tớ thấy rất OK: http://vnit360.com/@forum/windows-xp...h-vnit360-640/
              thank bạn nha tớ thử tải bản này về xem có tôt không đã
              Lần sửa cuối bởi timhieuIT; 05/09/12, 12:36 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Nguyên văn bởi tite20082009 Xem bài viết
                Mấy bạn ơi, cái chữ sp 1 2 3 ở đằng sau có nghĩa là gì vậy ?
                Với lại ghost có thể bung qua yahoo đc ko vậy mấy bạn?
                Đó là các phiên bản của phần mềm tương tự như là firefox 15, firefox 14..., win xp, win 7, win 8 vậy nhưng nó vẫn là xp thôi. Số sau càng lớn thì càng mạnh và càng nặng hơn vì là đời sau mà.

Nguyên văn bởi timhieuIT Xem bài viết
                thank bạn nha tớ thử tải bản này về xem có tôt không đã
                Có thấy bạn cảm ơn đâu nào.
                Bản đó tớ dã cài cho 2 decktop và 2 laptob cho bạn bè và 2 máy nhà không thấy có lỗi. Updat thoải mái, cài được microsoft secury internet. Nếu cài thêm soft thì có thể phải cài thêm Netframerwort (donot) đấy hầu hết các gho all maen đêu thế cả.
                Chúc tôt đẹp !
                Lần sửa cuối bởi basop; 05/09/12, 02:33 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Phiên bản XPs3 có cải tiến hơn nhiều bản XPS2 không vậy các bạn, Hôm trước mua đĩa SP3 về cài không được, vứt đĩa đi thấy tiếc quá chưa được thử sài SP3

quan ao thoi trang quan ao nam thoi trang nam quan ao nu
                  Lần sửa cuối bởi dxdesign; 19/04/15, 01:09 AM.

Comment

Nguyên văn bởi basop Xem bài viết
                    Đó là các phiên bản của phần mềm tương tự như là firefox 15, firefox 14..., win xp, win 7, win 8 vậy nhưng nó vẫn là xp thôi. Số sau càng lớn thì càng mạnh và càng nặng hơn vì là đời sau mà.

Có thấy bạn cảm ơn đâu nào.
                    Bản đó tớ dã cài cho 2 decktop và 2 laptob cho bạn bè và 2 máy nhà không thấy có lỗi. Updat thoải mái, cài được microsoft secury internet. Nếu cài thêm soft thì có thể phải cài thêm Netframerwort (donot) đấy hầu hết các gho all maen đêu thế cả.
                    Chúc tôt đẹp !
                    tớ xin lối
                    tớ cảm ơn dừ đay
                    à bạn ơi làm sao mà ghép được máy file của anh đó vậy, tớ dùng winrra mà không ghép được
                    Lần sửa cuối bởi timhieuIT; 05/09/12, 05:56 PM.

Comment

Cái này thì thiếu j mà lại lên đây hỏi, tự làm 1 cái đa cấu hình mà dùng. giờ ít người dùng xp thì phải

Comment

Nguyên văn bởi you4share Xem bài viết
                        Cái này thì thiếu j mà lại lên đây hỏi, tự làm 1 cái đa cấu hình mà dùng. giờ ít người dùng xp thì phải
                        không có win gốc làm sao mà làm được 1 cái tốt

Comment

Nguyên văn bởi you4share Xem bài viết
                          Nếu dùng cho máy của mình thì sao lại làm ghost đa năng hả bạn?rất hay bị lỗi.Cài win xong thì ta có thể tạo bản ghost cho máy và dùng tẹt ko lo nghĩ gì mà.Trên 4room có nhiều bản win chuẩn mà anh LK đã up rồi đấy các bạn tìm và down về mà cài.
                          Chúng ta sinh ra với 2 bàn tay trắng và khi mất đi chúng ta cũng chỉ có 2 bàn tay không.
                          Hãy nhấn thank nếu bài viết có ích cho bạn
                          mail : muasaothuy@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi catbui405 Xem bài viết
                            Nếu dùng cho máy của mình thì sao lại làm ghost đa năng hả bạn?rất hay bị lỗi.Cài win xong thì ta có thể tạo bản ghost cho máy và dùng tẹt ko lo nghĩ gì mà.Trên 4room có nhiều bản win chuẩn mà anh LK đã up rồi đấy các bạn tìm và down về mà cài.
                            Bạn ơi! Bạn có thể cho mình biết là ở phần nào ko vậy bạn nhiều phần quá mình ko biết tìm từ đâu hết hà
                            Với lại win7 và winxp cái nào tốt hơn hén bạn? Và nếu như cài mới lại hết máy của mình thì cài=3 cái đĩa mà lúc mua máy tính người ta cho đúng hok bạn?
                            Thanks!

Comment

Nguyên văn bởi tite20082009 Xem bài viết
                              Bạn ơi! Bạn có thể cho mình biết là ở phần nào ko vậy bạn nhiều phần quá mình ko biết tìm từ đâu hết hà
                              Với lại win7 và winxp cái nào tốt hơn hén bạn? Và nếu như cài mới lại hết máy của mình thì cài=3 cái đĩa mà lúc mua máy tính người ta cho đúng hok bạn?
                              Thanks!
                              Bản Win XP3 của bạn đây.
                              http://forum.bkav.com.vn/showthread....by-Lang-khach-
                              Giữa win7 và win xp3 cái nào tốt hơn thì tuỳ từng người đánh giá còn với mình thì xp vẫn hơn cả vì nó đã gần tối đa hoá việc tương thích các ứng dụng,win 7 vẫn chưa khắc phục đc nhược điểm này nhưng vù lại thì giao diện,tính bảo mật vẫn hơn.Khi bạn cài win xong chỉ việc cho đĩa driver vào là xong còn bạn đề cập đến 3 đĩa đó thì mình ko biết có những đĩa gì nhưng thường bao giờ họ cũng cho 1 đĩa driver bạn à.
                              Chúng ta sinh ra với 2 bàn tay trắng và khi mất đi chúng ta cũng chỉ có 2 bàn tay không.
                              Hãy nhấn thank nếu bài viết có ích cho bạn
                              mail : muasaothuy@gmail.com

Comment

Working...
                              X

Debug Information

1