No announcement yet.
X

[Help] Windows 8 không nhận driver blutooth

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Windows 8 không nhận driver blutooth

Tình Hình là mình đang dung win 8 enterprise 32 bit. Máy dell latitude e4300, Không biết sao máy mình không nhận card blutooth ( DELL_WIRELESS-365-BLUETOOTH) . Không phải không nhận driver mà không nhận card luôn. Tại mình vào phần driver thì máy không báo thiếu cái nào hết. Mình hiện cả driver ẩn luồn cũng không thấy. Mình down driver của win 7 về chạy thì không chạy được. Nó hiện như thế này
    Name:  83d4c52b98559697853271c9c00bae15.png
Views: 1
Size:  8,2 KB
    Nhưng Khi mình cài lại win xp thì máy nhận hết.
    Điều chú ý nhất là đèn blutooth trên máy vẫn báo sang ( lúc nào cũng sang nhé)
    Ai có gặp tình trạng trên chưa ạ. Ming mọi người giúp mình với
    Những lời tỏ tình hay nhất - Cách tán gái nhanh nhất
    :
    Kenh47.info 

Re: [Help] Windows 8 không nhận driver blutooth

Ý Bạn Là Cho Máy Nó Tìm Được Điện Thoại Đúng Không. Nếu Vậy Thì Mình Có 2 Cách
    C1: Vào Update--->Check For Update Vào Mục Option Chọn Cái Trình Bluetooth Ấy Tải Về Và cài đặt xong rồi thì khởi động lại rồi vào bluetooth drive trong thanh task rồi add a bluetooth drive nó sẻ vào giao diện metro nếu thấy có cái hình điện thoại là ok . nhớ xung quanh đó phải có điện thoại bật bluetooth thì nó mới tìm được
    C2:Vào Trang Của Dell Nhập tag máy bạn vào rồi dow cái drive bluetooth của win 8 32bit về cài
    Nếu Đó Là Cái Bạn Đang Cần Thì Thank Giùm Mình Nhé!!!
    Last edited by epnuocme; 05/07/13, 11:06 AM.
    Dell Inspiron 15 3521:Cpu I3 3327u 1.9GHZ;Ram 4GB 1600GHZ;Intel HD Graphics 4000 1664MB

Comment

Working...
    X

Debug Information