No announcement yet.
X

Lỗi lạ !!! không truy cập được google

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi lạ !!! không truy cập được google

Như tiêu đề á, không hiểu sao các trang web khác thì truy cập ầm ầm, mỗi google là không vào được, thử đổi dns, ping tới google thì ok, đã xem file host không bị gì, mà tải vô trang google là nó cứ đang load hoài

Re: Lỗi lạ !!! không truy cập được google

Nguyên văn bởi tranminhchien Xem bài viết
    Như tiêu đề á, không hiểu sao các trang web khác thì truy cập ầm ầm, mỗi google là không vào được, thử đổi dns, ping tới google thì ok, đã xem file host không bị gì, mà tải vô trang google là nó cứ đang load hoài
    Bạn hãy báo cáo sự cố cho Google nhé
    "TIÊN HỌC LỄ, HẬU HỌC VĂN"

Comment

bạn thử xóa hết cache đi vào lại xem có vào đc không

Trường theo nghĩa hán là dài
      Sinh ra đầu cả đời trai vẫy vùng
      Ngày đêm quyết chí đến cùng
      Bừng lên sinh khí chí hùng là đây...

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Khi không vào được có thông báo gì kèm theo không bạn

Comment

Nguyên văn bởi tranminhchien Xem bài viết
          Bạn nên xem các chương trình bảo mật của máy tính xem nó có chặn google không nhé! Nếu bạn chặn trang đó thì tất nhiên k vào được rồi
          Tham khảo:

¸.¤*¨¨*¤.¸¸......¸.¤ ¸.¤*¨¨*¤.¸¸......¸.¤ \
          \♥Chào mừng sinh nhật bkav forum 13/10♥\
          .\¸.¤*¨¨¨*¤..¸¸.¸.¤* ¸.¤*¨¨*¤.¸¸......¸.¤ \
          ..\
          ☻/
          /▌
          / \" thank + danh vọng

Comment

Chắc do sai ngày tháng giờ hệ thống

Comment

Internet Option > advanced > reset > reset
              xem thử ok không nhé

Comment

Nó cứ lúc vào được lúc không, mà không có thông báo gì cả, nó cứ load mãi, mới xóa cache, lúc này có lại rồi, đợi lát xem có bị nữa không, nếu không thì chắc do cache, thanks mọi người nhiều

Comment

cái này mình vừa mới bị tình trạng giống như bác. nay mình vừa khắc phục xong giờ muốn chia sẻ lại bác nào đang bị giống như tiêu đề này. cái này khi nào trình duyệt mà ko cho truy ca65o vào google.com ... thì bác xem trên đó hiện dòng gì, trước tiên bác dùng google chrom truy cập cho dễ biết trên đó nó sẽ hiện dòng là goole chrom hết hiệu luật tư ngày mấy tháng năm mấy..., cái này bác xem time trên dòng thông báo của google xem ngày tháng năm mấy xong bác xem ngày tháng năm của máy tính của bác có đúng với time hiện tại ko, nếu ko đúng thì bác chỉnh lại ngày tháng năm trên máy tính của bác cho đúng ngày tháng hiện tại bác đang ở việt nam, vậy lưu lại và mở trình duyệt và truy cập lại nó sẽ bình thường. sau khi làm ok thì bác nên copy chia sẻ nội dung này cho các bạn gặp trường hợp giống như mình..... chúc bạn thành công, Nhân viên SEOER Mr.Phong 090504 5525

Comment

su dung dns nay thu 208.67.222.222 và 208.67.220.220

Comment

Đang hóng xem có pro nào sửa đc ko. chứ e cũng bị lỗi như vậy. youtube cũng ko vào được. các web khác thì load nhanh. thử hết mọi cách rồi

Comment

Nguyên văn bởi chirua00 Xem bài viết
                        Đang hóng xem có pro nào sửa đc ko. chứ e cũng bị lỗi như vậy. youtube cũng ko vào được. các web khác thì load nhanh. thử hết mọi cách rồi
                        - Bạn đã thử dùng trình duyêt khác ? Kết quả thế nào ? NẾu trình duyệt khác vào được thì bạn reset lại trình duyệt bị hỏng và dùng phiên bản mới nhất của trình duyệt để hạn chế lỗi.
                        - Các trang khác nếu có nội dung là Flash thì load, hiển thị tốt không ?
                        Facebook Bphone Fans Club

Chúng tôi phê phán tính tự ti
                        Chúng tôi phê bình tính tự cao
                        Chúng tôi đặt mục tiêu tự phấn đấu
                        Chính là vì chúng tôi rất tự tin
                        Chúng tôi luôn tự tìm tòi, học hỏi
                        Chúng tôi vừa làm vừa tự phê
                        Chúng tôi không bao giờ tự mãn
                        Thành công là điều rất tự nhiên
                        Hiệp sỹ Áo đen

Comment

Nguyên văn bởi boykhat Xem bài viết
                          Chắc do sai ngày tháng giờ hệ thống
                          Nguyên văn bởi raovathieuqua1 Xem bài viết
                          cái này mình vừa mới bị tình trạng giống như bác. nay mình vừa khắc phục xong giờ muốn chia sẻ lại bác nào đang bị giống như tiêu đề này. cái này khi nào trình duyệt mà ko cho truy ca65o vào google.com ... thì bác xem trên đó hiện dòng gì, trước tiên bác dùng google chrom truy cập cho dễ biết trên đó nó sẽ hiện dòng là goole chrom hết hiệu luật tư ngày mấy tháng năm mấy..., cái này bác xem time trên dòng thông báo của google xem ngày tháng năm mấy xong bác xem ngày tháng năm của máy tính của bác có đúng với time hiện tại ko, nếu ko đúng thì bác chỉnh lại ngày tháng năm trên máy tính của bác cho đúng ngày tháng hiện tại bác đang ở việt nam, vậy lưu lại và mở trình duyệt và truy cập lại nó sẽ bình thường. sau khi làm ok thì bác nên copy chia sẻ nội dung này cho các bạn gặp trường hợp giống như mình..... chúc bạn thành công
                          Mình cũng nghĩ như 2 bạn này!

Comment

Working...
                          X

Debug Information

Hoặc