No announcement yet.
X

Không cài được game Audition

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Không cài được game Audition

cho em hỏi, em cài game audition cho px chơi trên laptop dùng win7-32bit. Nhưng ko hỉu sao down về lại ko thể chạy đc vì cứ báo lỗi cái xtrap của game. Nó cứ hiện lên cái bản thông báo

em đã thử nhìu cách sửa: xoá host, thêm host, xoá xtrap game.....nhưng vẫn ko đc, nên hơi nản. Anh chị nào bít cách sửa chỉ giúp em với

Re: [Kỹ thuật] Hỏi nhanh - Đáp gọn

Nguyên văn bởi Suzune Xem bài viết
    cho em hỏi, em cài game audition cho px chơi trên laptop dùng win7-32bit. Nhưng ko hỉu sao down về lại ko thể chạy đc vì cứ báo lỗi cái xtrap của game. Nó cứ hiện lên cái bản thông báo

em đã thử nhìu cách sửa: xoá host, thêm host, xoá xtrap game.....nhưng vẫn ko đc, nên hơi nản. Anh chị nào bít cách sửa chỉ giúp em với
    Thứ nhất là cách bạn up ảnh bị sai

Thứ 2 là lỗi này ko phải host hay gì, nguyên là do phần mềm tác động lên bàn phím hoặc có khả năng nhập liệu. Theo như hình thì chắc do phần mềm của asus (Asus TP Filter Driver). Bạn vô hiệu hóa nó đi nhé.
    Last edited by mrkey94; 09/06/13, 11:34 PM.
    Cài win song song nhanh gọn bằng ImageX

Diệt virus tự động gửi tin nhắn qua Facebook
    Tăng chất lượng hình ảnh khi xem phim bằng thủ thuật tận dụng GPU
    Bàn về những "virus" nhưng không nguy hiểm

42 điều tự thú của anh chị em BF

---------------------------------------------------

Rút khỏi giang hồ dài hạn

------------------------
    Malware Analyzist - Hardware Marker
    Video Producer - Puzzle Solver

Hiệp sỹ Áo đen Bkav
    ------------------------

Comment

Re: [Kỹ thuật] Hỏi nhanh - Đáp gọn

Thứ 2 là lỗi này ko phải host hay gì, nguyên là do phần mềm tác động lên bàn phím hoặc có khả năng nhập liệu. Theo như hình thì chắc do phần mềm của asus (Asus TP Filter Driver). Bạn vô hiệu hóa nó đi nhé.
      em xin lỗi về cái hình
      Anh có thể hướng dẫn em tắt cái phần mềm đó đc ko ạh? Em tìm mãi vẫn ko biết cách tắt, em chỉ mới xài latop và dùng win7 nên chẳng bít gì hết. Em đã thử xóa lun cái file AsusTP.sys gì gì đó mà vẫn bị báo lỗi.

Comment

Working...
      X

Debug Information

Hoặc