No announcement yet.
X

Không cài đặt được ứng dụng trên Windows 7

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Không cài đặt được ứng dụng trên Windows 7

Em mới sử dụng Win 7 nhưng hiện giờ vẫn chưa sử dụng được các phần mềm ứng dụng Như IDM... vì e cài không được mong các anh giúp đỡ. E xin cảm ơn

Nguyên văn bởi kuthanhhtcc Xem bài viết
    Em mới sử dụng Win 7 nhưng hiện giờ vẫn chưa sử dụng được các phần mềm ứng dụng Như IDM... vì e cài không được mong các anh giúp đỡ. E xin cảm ơn
    IDM chưa hỗ trợ win 7 bạn à
    câu hỏi của bạn quá chung chung nên ko ai có thể trả lời dc
    bạn nên nói rõ ra bạn cài phần mềm nào không được

Comment

Bạn nói rõ ràng hơn đi. IDM cài được trên windows 7 mà.

Comment

Khi cài IDM báo lỗi gì vậy bạn?
        o0o Khi tôi chết hãy chôn tôi nơi nào có Internet o0o

Comment

Khong bao loi gi ma cai no vao no cu tu tat di anh ak. E vua goi dien cho anh ha` a bao hoi a lang khach day ak. E cung chua cai duoc Yahoo nua anh ak. Sau khi cai win xong cho den gio may em van con nguyen anh ak
          Không báo lỗi gì mà cài nó vào nó cứ tự tắt đi anh ak. Em vừa gọi điện cho anh Hà, anh bảo hỏi anh Lãng khách đấy ạk. Em cũng chưa cài được Yahoo nữa anh ak. Sau khi cài Win xong cho đến giờ máy em vẫn còn nguyên anh ak (Nhiều cái anh ak quá )
          Last edited by N.Ngọc Duy Ái; 25/07/10, 02:02 PM. Lý do: Thêm dấu tiếng Việt. Bạn nên chú ý gõ Tiếng Việt có dấu nhé.

Comment

Nguyên văn bởi Lãng khách Xem bài viết
            Ý, IDM chạy trên Windows 7 hoàn toàn OK mà .
            em xin lỗi em nghe đâu đó nói là không chạy được
            lần sau em sẽ rút kn không tuyên bố như thế

Comment

Em bị lỗi kiểu như ở link web này anh nè. Các anh xem thử rùi giúp em với ạh.
              http://www.vatgia.com/hoidap/4106/20...ong-win-7.html

Ok em đã cài được IDM rồi. Nhưng một số phần mềm khác cũng như thế thì làm thế nào được ạk?
              Last edited by N.Ngọc Duy Ái; 25/07/10, 02:04 PM. Lý do: Thêm dấu tiếng Việt cho bài viết

Comment

Em bi loi kieu nhu o link web nay a ne. Cac a xem thu rui giup e voi a

ok a e da cai duoc IDM rui. nhung 1 so phan mem khac cung nhu the thi lam the nao duoc a
                đó là thông báo phần mềm không tương thích và không thể chạy trên nền win 7 này bạn cài được yahoo chưa

mình sợ win 7 bạn dùng là 64 bit có thể hơi khó khăn khi cài 1 số thứ

Comment

Thế em phải cài lại Win một lần nữa để chọn bản khác hả anh
                  Last edited by N.Ngọc Duy Ái; 25/07/10, 02:05 PM. Lý do: Thêm dấu tiếng Việt cho bài viết. Em cần chú ý hơn nhé.

Comment

Khi cài em chọn cài bản 64bit hay 32bit ?
                    Em nên chọn cài lại bản 32bit nếu đã cài 64bit.
                    Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
                    http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

bạn xem lại Win xem..mình cũng cài Win7 bản 64 bit cho bà chị mình, cài IDM ok mà,cả yahoo cũng ok mà,có vấn đề gì đâu..
                      bạn xem khi cài IDM báo lỗi gì??nếu ko thì thử chạy mấy bản Portable xem..
                      Dạo này là bước vào giai đoạn vô thức rồi

Comment

Nguyên văn bởi duongcaotri Xem bài viết
                        IDM chưa hỗ trợ win 7 bạn à
                        câu hỏi của bạn quá chung chung nên ko ai có thể trả lời dc
                        bạn nên nói rõ ra bạn cài phần mềm nào không được

Không biết ông anh này có xài win 7 chưa mà dám phát 1 câu IDM không hỗ trợ win 7 .

Ok em đã cài được IDM rồi. Nhưng một số phần mềm khác cũng như thế thì làm thế nào được ạk?
                        Tuỳ vào phần mềm mà cài anh ạ . Anh hỏi chung chung thế kia ai mà trả lời được nhỉ
                        Last edited by logxnx; 25/07/10, 03:13 PM. Lý do: **** Tự động ghép bài ****
                        [URL="http://2-sao.blogspot.com"]Blog[/URL]

Comment

Em bị lỗi kiểu như ở link web này anh nè. Các anh xem thử rùi giúp em với ạh.

Nếu bị lỗi như vậy bạn cứ nhấn vào dòng trên là được thoi mà,kể cả nhưng phần mềm khác cũng thế./.
                          Chúc thành công!

Comment

Working...
                          X

Debug Information

Hoặc