No announcement yet.
X

cài đặt phần mềm diệt virut cho máy tính co 2 win mà ko bi lổi

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cài đặt phần mềm diệt virut cho máy tính co 2 win mà ko bi lổi

các ban nào biết cach cai chuong trình diệt virut cho máy tính cua mình mà máy tính ko bị treo va bị lổi ko?
    máy tinh mình sài song song 2 win :win xp 2 va win 7 nhung khi minh cài AVG lên win 7 thì win xp bi lổi ko khởi động đc khởi động
    và gở AVG và cài vào xp thì win 7 hỏi key
    Dậy mới ác chứ
    giời khong biet nen hỏi máy bạn nè,lần đầu tiên box bài có gì sai sót thì sorry nha.

lần đầu tiên box bài có gì sai sót thì sorry nha.
    lần đầu tiên post bài......hok phải box
    Đỉnh cao của khinh bỉ là im lặng

Comment

Nguyên văn bởi voxuanvinh Xem bài viết
      các ban nào biết cach cai chuong trình diệt virut cho máy tính cua mình mà máy tính ko bị treo va bị lổi ko?
      máy tinh mình sài song song 2 win :win xp 2 va win 7 nhung khi minh cài AVG lên win 7 thì win xp bi lổi ko khởi động đc khởi động
      Dậy mới ác chứ
      giời khong biet nen hỏi máy bạn nè,lần đầu tiên box bài có gì sai sót thì sorry nha.
      có 1 cách là :
      rút ổ cứng mang sang máy khác mà quét

--> cực nhanh mà lại sạch
      Bảo Hành Cả Niềm Tin

YM : Clay87vn

Comment

Nguyên văn bởi voxuanvinh Xem bài viết
        Dậy mới ác chứ
        Đúng là ác thiệt, chưa gặp bao giờ, mình cũng cài 2win mà có bị gì đâu, 1 win cài kis 1 win cài BkavPro chạy phà phà. Bạn cài trên 2 phân cùng khác nhau chứ?
        Hãy type theo cách của bạn

MSI H67-E35 | Intel Core i5 2310@2.9Ghz/6Mb |Gskill 2GBx2 D3/Bus 1333 | HDD Westen 500Gb Caviar blue SATA | VGA MSI R4670-MD1Gb/DDR3 | PSU FSP Saga 450W | SamSung B1930N LCD 18.5”

Comment

uhm thi minh cài tren 2 phan vùng khac nhau mà.máy cu bi chậm kiểu gì khong bít nhưng khi gở chuong trinh diet virut ra thi chạy phà pha(nhanh)

Comment

Working...
          X

Debug Information

Hoặc