No announcement yet.
X

[Solved] Lỗi không đăng ký được Gmail

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Solved] Lỗi không đăng ký được Gmail

Mình đã điền đầy đủ thông tin vào bản đăng kí rồi mà vẫn không thể đăng kí được. Có ai bị như mình không?
    Last edited by tav4; 09/01/11, 08:40 PM. Lý do: Sửa tiêu đề phù hợp

Nó đòi mã kích hoạt. Sao lại thế nhỉ? GMail trước đâu có thế?

Comment

Gmail trước giờ có chuyện đó đó bạn ak.
      Mặc dù khi đăng ký điền đầy đủ thông tin rồi nhưng sau này khi bạn dùng thì có nhiều lúc nó yêu cầu số đt của bạn để gửi mã số kích hoạt. Để nhận mã kích hoạt bạn cần cùng cấp số để gmail gửi tin chứa mã số, nếu không nhận được tin nhắn thì bạn hãy yêu cầu gmail gọi lại cho bạn, không đầy 5s gmail tự động gọi đọc mã số cho bạn ngay.

Mình nghĩ cái này chắc do tài khoản lâu rồi không dùng, hoặc nhiều tài khoản đăng nhập cùng một IP trong một thời gian dài thì gmail yêu cầu thì phải.

Chẳng biết nguyên cơ, chỉ biết là có chuyện này thôi ak.

Comment

Chả nhớ ngày trước mình đăng kí sao chứ theo mình dc bik thì Gmail đăng kí dễ lắm!
        Each day always comes in different ways, you don't have to find out it. Everythings you can do is just enjoy it. Don't matter when or where it comes!

trankimlong!

Comment

Nguyên văn bởi tuancnc Xem bài viết
          Mình đã điền đầy đủ thông tin vào bản đăng kí rồi mà vẫn không thể đăng kí được. Có ai bị như mình không?
          Trước mình cũng có lần đkí mà không được, nói chung là rắc rối trong việc gửi mã kích hoạt vào sđt. Nhưng sau thì đkí được rồi. Lâu nay không đkí cái nào, không biết thế nào.
          [Hội offline] Trà đá hội
          Tập hợp Thành viên Bkav Forum khu vực phía Bắc: 1-100 101- 200
          Blog tổng hợp của tớ: https://lienntkblog.wordpress.com

Mail: kimlien061289@gmail.com

Comment

ủa? có mã kich hoạt à? sao mình ko thấy nhỉ? thế lỡ nếu ko có đt phải đi mượn à?
            Đỉnh cao của khinh bỉ là im lặng

Comment

Ơ mình có thấy bảo cần số điện thoại đâu

Comment

Em muốn đăng ký tên thế nào Lãng khách thử đăng ký xem nào?
                Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
                http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Gmail hiện nay muốn reg phải có mã kích hoạt gửi vào điện thoại. Minh reg cái mới mãi chả đc
                  Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Nguyên văn bởi tuancnc Xem bài viết
                    Ơ mình có thấy bảo cần số điện thoại đâu
                    Có mà!

Nguyên văn bởi kukun Xem bài viết
                    ủa? có mã kich hoạt à? sao mình ko thấy nhỉ? thế lỡ nếu ko có đt phải đi mượn à?
                    Uh, không có chắc là phải đi mượn thật. Trước mình dùng sđt đang dùng để đkí mãi 1 cái gmail mà không được, chẳng thấy có mã kích hoạt gửi về điện thoại. Sau lập cái khác, dùng sđt ấy thì không được, vậy là phải kiếm cái sim khác để kích hoạt!
                    Đúng là rắc rối!
                    [Hội offline] Trà đá hội
                    Tập hợp Thành viên Bkav Forum khu vực phía Bắc: 1-100 101- 200
                    Blog tổng hợp của tớ: https://lienntkblog.wordpress.com

Mail: kimlien061289@gmail.com

Comment

Lãng khách cũng nhớ là nếu một IP mà đăng ký nhiều tài khoản thì không được, mà phải xác nhận qua số điện thoại (tin nhắn). Nhưng nếu các bạn dùng máy ảo thì OK ngay lập tức . Mỗi lần khởi động máy ảo lại làm một cái, he he. Phải có thủ thuật chứ .
                      Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
                      http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Nguyên văn bởi hoangnamfc Xem bài viết
                        Gmail hiện nay muốn reg phải có mã kích hoạt gửi vào điện thoại. Minh reg cái mới mãi chả đc
                        - Đúng vậy, Gmail đòi số điện thoại...

Nguyên văn bởi Lãng khách Xem bài viết
                        Lãng khách cũng nhớ là nếu một IP mà đăng ký nhiều tài khoản thì không được, mà phải xác nhận qua số điện thoại (tin nhắn). Nhưng nếu các bạn dùng máy ảo thì OK ngay lập tức . Mỗi lần khởi động máy ảo lại làm một cái, he he. Phải có thủ thuật chứ .
                        - Ngày trước đăng ký quá dễ...liền lúc làm vài cái mail với tên thật dài ...để kiếm key khuyến mại AV về dùng dần .
                        Last edited by Tran Quang Ha; 09/01/11, 08:57 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****
                        |Virus sample|Fake antivirus|Facebook VR|Android VR|Kelihos VR|Zeus VR|Urausy VR|

Comment

Nguyên văn bởi Lãng khách Xem bài viết

Anh Lãng làm cho em 1 acc đi. Tiện thể post lên cho ae cùng biết.

Comment

không biết hiện nay thế nào chứ mình có đăng ký 1 cái vào cuối tháng 11/2010 thì không cần điện thoại vẫn đăng ký được.
                            Đại lý bán hàng: Trần Thiết Hùng
                            Blog: http://tin-congnghe.blogspot.com

Comment

chào bạn

hãy cài lại trình duyệt web là sẽ ok ngay

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc