No announcement yet.
X

[Help] Lỗi Google Chrome has stoped working !!!!

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Lỗi Google Chrome has stoped working !!!!

Tình hình là em dùng windows 7 và rất hay bị lỗi "Google Chrome has stoped working". Không hiểu lí do vì sao, làm đủ trò rồi mà vẫn chứng nào tật nấy, bác nào cao thủ giúp em dứt điểm vụ này đc không ????????

Không bác nào giúp em vụ này sao ??
    Last edited by tav4; 18/11/10, 04:43 PM. Lý do: Sửa lại tiêu đề
    Hãy làm việc hết mình những điều tốt đẹp sẽ đến với bạn

Nguyên văn bởi aotasoft Xem bài viết
    Tình hình là em dùng windows 7 và rất hay bị lỗi "Google Chrome has stoped working". Không hiểu lí do vì sao, làm đủ trò rồi mà vẫn chứng nào tật nấy, bác nào cao thủ giúp em dứt điểm vụ này đc không ????????

Em cũng bị vậy, mọi người giúp với

Comment

Các bạn có bật cái Integrate IDM không? Cho IDM download trong Google Chrome là nguyên nhân gây ra vụ đó. Mình không biết cách để vừa download được vừa hết lỗi nên tạm thời không cho IDM download trong Google Chrome.

Comment

Bạn Update GG và IDM mới nhất nhé sẽ khắc phục được lỗi trên.
        Chúc bạn thành công!
        Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Nghe nói Google đã sửa được lổi này rồi mà, mình không dùng G Chorme nên cũng chưa biết, thôi thì cập nhật bản mới nhất là cách tốt nhất ! (không thì chuyển qua sd Opera 10.63 Alpha - cái này tốc đô nhanh mà lại hay nửa ! )
          http://izone4u.blogspot.com

Comment

Nguyên văn bởi hoangnamfc Xem bài viết
            Bạn Update GG và IDM mới nhất nhé sẽ khắc phục được lỗi trên.
            Chúc bạn thành công!
            Nguyên văn bởi Vietkolpro Xem bài viết
            Nghe nói Google đã sửa được lổi này rồi mà, mình không dùng G Chorme nên cũng chưa biết, thôi thì cập nhật bản mới nhất là cách tốt nhất ! (không thì chuyển qua sd Opera 10.63 Alpha - cái này tốc đô nhanh mà lại hay nửa ! )
            Bài này em hỏi gần đc 1 năm rồi bác ạ. Hiện em đang dùng bản Chrome 9, lỗi này đã được fix từ bản 7. Cảm ơn!
            Hãy làm việc hết mình những điều tốt đẹp sẽ đến với bạn

Comment

Bài này em hỏi gần đc 1 năm rồi bác ạ. Hiện em đang dùng bản Chrome 9, lỗi này đã được fix từ bản 7. Cảm ơn!
              Do bạn ditchaiok hỏi và chưa có ai trả lời nen mình mới trả lời giúp cả bạn kia nữa.
              Chuc ban vui!
              Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Working...
              X

Debug Information

Hoặc