No announcement yet.
X

Tích hợp Norton Ghost 11.5.1 vào Windows (Kể cả Windows 7)! [FULL]

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Re: Tích hợp Norton Ghost 11.5.1 vào Windows (Kể cả Windows 7)!

Nguyên văn bởi Truong Van Hieu Xem bài viết
    - Chạy cùng Windows mà anh, chắc là không muốn đợi mà load trực tiếp vào Windows.
    - Như vậy, phải nói là Boot cùng Win mới đúng chứ...
    |Virus sample|Fake antivirus|Facebook VR|Android VR|Kelihos VR|Zeus VR|Urausy VR|

Comment

chủ topic có thể hướng dẫn chi tiết cho mọi người về cách làm bản boot menu này được không.

muốn xoá chữ By Stranger87 thì làm bằng cách nào vậy mấy bác.

Comment

Link file Remove for Vista và Windows 7 bị die rồi anh.Có thể reup đc không ?
        [COLOR=red][B] [SIZE=5]BkavPro ![/SIZE] [/B][/COLOR]

Comment

Mình cài vào máy bị lỗi.giờ phải làm sao để gỡ ra đây?
          Link file Remove for Vista và Windows 7 bị die

Comment

Nguyên văn bởi thao7a5 Xem bài viết
            Link file Remove for Vista và Windows 7 bị die rồi anh.Có thể reup đc không ?
            Nguyên văn bởi hungzigzag Xem bài viết
            Mình cài vào máy bị lỗi.giờ phải làm sao để gỡ ra đây?
            Link file Remove for Vista và Windows 7 bị die
            link cho bạn đây
            Code:
            http://www.mediafire.com/?u806de6ur22jb4c

Comment

Cảm ơn stranger87 vì đã đăng một bài rất hay cho anh em. Mình đã cài đặt, tạo và bung ghost thành công với sản phẩm của bạn. Nhưng mỗi lần mở máy đều xuất hiện màn hình truy nhập boot. Mình muốn ẩn màn hình này thì làm cách nào?
              stranger87 và các bạn giúp mình với. Thân cảm ơn.
              Last edited by thanhtuan06; 08/07/12, 08:57 PM.

Comment

Sửa lại file c:/Boot.ini

thấy 2 dòng cuối thì xoá đi.

Comment

Nguyên văn bởi stranger87 Xem bài viết
                  Thân chào các bạn!

Như các bạn đã biết, với sản phẩm "Tích hợp Hiren's Boot On HDD" của mình, đã k ít bạn cảm thấy như mọi việc liên quan đến sửa chữa PC đc đơn giản hơn với những trường hợp k thể Boot bằng CD hoặc USB Hiren's Boot 1 cách thông thường.

Cũng trong thời gian qua, mình đã nhận được rất nhiều những thắc mắc và góp ý của các bạn, sản phẩm Hiren's Boot On HDD phiên bản mới tích hợp Windows Mini đã ra đời - Tuy nhiên mình chưa chia sẻ đc.

Hôm nay, sau nhiều thắc mắc của nhiều bạn là tại sao k tạo 1 bản Norton Ghost tích hợp trên ổ cứng, vừa tiện dụng cho việc Ghost vừa nhẹ nhàng với những bạn k cần đến những công cụ trên Hiren's Boot, mình chính thức thông báo tới các bạn Sản phẩm "Norton Ghost 11.5.1 tích hợp trên Ổ cứng All Windows (Kể cả Windows7)" đã được hoàn thành và sẽ chia sẻ đến các bạn trong ngày hôm nay.

Với việc ra đời sản phẩm này, các bạn sẽ có nhiều hơn những lựa chọn để tạo và bung Ghost ngay trên ổ cứng, k cần đến việc phải Download hay sử dụng toàn bộ Hiren's Boot Cồng Kềnh.

Sản phẩm này chỉ nặng có chưa đầy 5MB nên sẽ rất thuận tiện cho việc Download của các bạn.

ScreenShoot

Norton Ghost 11.5.1 On HDD By Stranger87

UPDATE LINK AND GUIDE

Hướng dẫn:

UPDATE REMOVE FILES FOR WINDOWS VISTA/7 AND WINDOWS XP

FOR WINDOWS VISTA/7

FOR WINDOWS XP

Mong nhận đc nhiều ý kiến đóng góp của các bạn!

Thân ái!

P/S: RETEST SUCCESSFULLY AND REUPLOADED

bác ơi, giờ em muốn gỡ ra thì sao hả bác???
                  bác giúp e cái..

Comment

Bài Rất Hữu Ích
                    Cảm Ơn !
                    Most Chuyên Chém Virus Bằng Tay

Comment

Bạn trở lại trang đầu của stranger87 đó:
                      FOR WINDOWS VISTA/7
                      http://www.mediafire.com/?laydy52eymh

FOR WINDOWS XP
                      http://www.mediafire.com/?jenqmuznzw
                      Chọn công cụ tương ứng với win của bạn

Comment

mình dùng win7 64b mà sao cài vào lại chẳng có gì hết nhỉ,khởi động máy là cứ 1 mạch chạy thẳng vào win

Comment

cảm ơn chủ thớt nhé

Comment

Re: Tích hợp Norton Ghost 11.5.1 vào Windows (Kể cả Windows 7)! [FULL]

Nguyên văn bởi stranger87 Xem bài viết
                            Thân chào các bạn!

Như các bạn đã biết, với sản phẩm "Tích hợp Hiren's Boot On HDD" của mình, đã k ít bạn cảm thấy như mọi việc liên quan đến sửa chữa PC đc đơn giản hơn với những trường hợp k thể Boot bằng CD hoặc USB Hiren's Boot 1 cách thông thường.

Cũng trong thời gian qua, mình đã nhận được rất nhiều những thắc mắc và góp ý của các bạn, sản phẩm Hiren's Boot On HDD phiên bản mới tích hợp Windows Mini đã ra đời - Tuy nhiên mình chưa chia sẻ đc.

Hôm nay, sau nhiều thắc mắc của nhiều bạn là tại sao k tạo 1 bản Norton Ghost tích hợp trên ổ cứng, vừa tiện dụng cho việc Ghost vừa nhẹ nhàng với những bạn k cần đến những công cụ trên Hiren's Boot, mình chính thức thông báo tới các bạn Sản phẩm "Norton Ghost 11.5.1 tích hợp trên Ổ cứng All Windows (Kể cả Windows7)" đã được hoàn thành và sẽ chia sẻ đến các bạn trong ngày hôm nay.

Với việc ra đời sản phẩm này, các bạn sẽ có nhiều hơn những lựa chọn để tạo và bung Ghost ngay trên ổ cứng, k cần đến việc phải Download hay sử dụng toàn bộ Hiren's Boot Cồng Kềnh.

Sản phẩm này chỉ nặng có chưa đầy 5MB nên sẽ rất thuận tiện cho việc Download của các bạn.

ScreenShoot

Norton Ghost 11.5.1 On HDD By Stranger87

************************************************** *******

UPDATE LINK AND GUIDE

Hướng dẫn:

UPDATE REMOVE FILES FOR WINDOWS VISTA/7 AND WINDOWS XP

FOR WINDOWS VISTA/7

FOR WINDOWS XP

Mong nhận đc nhiều ý kiến đóng góp của các bạn!

Thân ái!

P/S: RETEST SUCCESSFULLY AND REUPLOADED

tại sao em không làm được vậy?

Nguyên văn bởi hoangps Xem bài viết
                            mình dùng win7 64b mà sao cài vào lại chẳng có gì hết nhỉ,khởi động máy là cứ 1 mạch chạy thẳng vào win
                            bạn click chuột phải vào my computer ====> properties =====> advanced ====>chon settings ở startup and recovery rồi ấn tick vào time to display list of operating systems
                            bạn có thể lựa chọn thời gian
                            bạn làm được thì thank tớ nha
                            Last edited by timhieuIT; 12/09/12, 10:30 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Của em thì khi cài rồi vào win vẫn có chọn norton 11.5, chọn xong rồi tới hình này là nó đứng yên luôn, e đã chọn số 1 nhung nó không có tác dụng gì hết khi gõ vào tất cả các phím. Giúp e với.

Do hình ảnh up không hiện thị nên em quay lại luôn cái hiện tượng thế này:

Last edited by thanhluan_phuyen; 22/09/12, 10:04 PM.

Comment

- Thích hàng của vt2009 hơn. Bạn này thích cá nhân hóa wá
                                Tại sao bkav ko cho phép post những bài liên quan tới crack nhưng lại thảo luận và post cả hiren boot 10.6 ?

Comment

Working...
                                X

Debug Information

Hoặc