No announcement yet.

Chơi FIFA Online 2 trên Windows 7 32bit

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chơi FIFA Online 2 trên Windows 7 32bit

Hiện tại FIFA Online 2 chưa tương thích tốt với Windows 7 nên nhiều bạn dùng Windows 7 32bit chưa thể chơi được vì lỗi nút Bắt đầu bị vô hiệu hóa.

Các bạn download file hddt_FiFaOnline2_Win7.rar về, giải nén vào thư mục cài đặt FIFA Online 2, chạy file hddt_FiFaOnline2_Win7.exe vừa giải nén. Khi UAC của Windows thông báo, chọn Yes để cho phép và ... Nút Bắt đầu đã có hiệu lực... thưởng thức game thôi.

Chúc thành công.
    Lần sửa cuối bởi tav4; 06/11/10, 02:06 PM.

Nguyên văn bởi huynhdangductoan Xem bài viết
    Hiện tại FIFA Online 2 chưa tương thích tốt với Windows 7 nên nhiều bạn dùng Windows 7 32bit chưa thể chơi được vì lỗi nút Bắt đầu bị vô hiệu hóa.
    Các bạn download file hddt_FiFaOnline2_Win7.rar về, giải nén vào thư mục cài đặt FIFA Online 2, chạy file hddt_FiFaOnline2_Win7.exe vừa giải nén. Khi UAC của Windows thông báo, chọn Yes để cho phép và ... Nút Bắt đầu đã có hiệu lực... thưởng thức game thôi.

Chúc thành công.
    Bạn cho mình hỏi:
    - Của mình khi cài xong fifa Oline 2, kích hoạt biểu tượng trên màn hình thì không kết nối được máy chủ, kiểu như là không kết nối dc mạng vậy.
    Mặc dù mạng mình vẫn bình thường,ở đây mình cũng dùng Windows 7 bạn ạ
    Bạn biết giúp minhg với nhé./.
    CẢM ƠN!

Comment

Nguyên văn bởi P___D Xem bài viết
      Bạn cho mình hỏi:
      - Của mình khi cài xong fifa Oline 2, kích hoạt biểu tượng trên màn hình thì không kết nối được máy chủ, kiểu như là không kết nối dc mạng vậy.
      CẢM ƠN!
      Bạn cung cấp thêm thông tin lỗi nhe. Có thông báo lỗi gì không bạn?

Bạn chụp lại hình ảnh sau khi kích hoạt biểu tượng trên desktop rồi post vào đây để mọi người tham khảo.

Bạn đã thử tải về file bên trên chưa?

Comment

Đây là lỗi của mình nhờ bạn giúp,Xin cam ơn
        Lần sửa cuối bởi P___D; 25/07/10, 06:50 PM.

Comment

Mình cũng không biết lỗi này nguyên nhân chính xác từ đâu.

Hiện tại đã có bản cập nhật 1047. Bạn thử tải về và cập nhật xem có vào game được không.

Nếu vào được giao diện bắt đầu của FIFA Online mà nút Bắt đầu không hoạt động, bạn có thể tải file mình giới thiệu bên trên về để vào game.

Chúc thành công.

Comment

Mình cũng không biết lỗi này nguyên nhân chính xác từ đâu.

Hiện tại đã có bản cập nhật 1047. Bạn thử tải về và cập nhật xem có vào game được không.

Nếu vào được giao diện bắt đầu của FIFA Online mà nút Bắt đầu không hoạt động, bạn có thể tải file mình giới thiệu bên trên về để vào game.

Chúc thành công.

Ở lỗi này mình cũng đã cài phiên bản mới 1047 rồi đấy. tải cả fai bạn đính kèm ở bài trên để cài nhưng vẫn bị lỗi như vậy,bó tay...!
            Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn! Nếu biết thì lại giúp nhé..CAM ƠN

Comment

http://diendan.goonline.vn/forumdisplay.php?f=38
              Bạn hãy vào đường link trên mọi người sẽ giúp bạn chơi tốt fifa trên Win 7 32 & 64 bit chúc bạn vui .
              Làm sao lấy thước đo tấc lòng?

Comment

mình cũng thích nhưng chưa chơi được, thank bạn đã chỉ
                Mẹ cho con ăn, mẹ , con .
                Con cho mẹ ăn, mẹ
                , con

Comment

Nguyên văn bởi P___D Xem bài viết
                  Bạn cho mình hỏi:
                  CẢM ƠN!
                  đó là do máy chủ không hoạt động ấy mà
                  bạn đừng lo vào thời gian khác bạn sẽ có thể vào được
                  hoặc trong quá trình bạn cài đặt nó đã bị lỗi
                  ban hãy gỡ ra và cài lại xem sao

Comment

anh oi
                    cho em hoi
                    em dung win7
                    cai fi fa da toan mat ket noi thoi

anh bit cach nao giup em voi
                    em khang dinh la tai cai dat tren may

vi cung duong truyen em choi tren may ban thi ko sao

ho em voi nha

Comment

Chúc thành công.
                      Anh ơi tại sao em chạy file hddt_FiFaOnline2_Win7.exe rồi nhưng máy báo là "The program can't start because zlib.dll is mising from your computer. Try reinstalling program to fix thí problem." anh giúp em với!
                      Lần sửa cuối bởi hoangneo; 06/11/10, 08:53 AM.

Comment

Re: Chơi FIFA Online 2 trên Windows 7 32bit

Ai xài Win7 khi chơi FF không vào được, nó báo "There is problem with the network connection". hì hì, cái này là do Win7 có độ bảo mật cao nên khi bạn muốn chạy một ứng dụng nào thì phải có quyền của người quản trị tức là quyền admin đó. vậy để chơi FF ngon lành trên Win7 mình có 2 cách sau:
                        1. Click chuột phải lên biểu tượng FF ngoài destop và chọn "Run as Administrator" để vào chơi. (cách này mỗi lần chơi là phải như vậy hết --> mỏi tay nhỉ)
                        2. Cách này thì chỉ cần làm 1 lần duy nhất mà thôi. Bạn vào nơi cài đặt FF rùi chuột phải lên file "GameLoader" --> chọn thẻ "Compatibility" --> mục "Compatibility mode" bạn chọn "Windows 7" và check vào ô "Run thí program in compatibility mode for:" --> Sau đó đến dòng "Privilege Level" bạn lại check vào ô "Run this program as an administrator" --> Click OK. Thế là xong, từ giờ trở đi bạn chỉ cần click đúp vào biểu tượng FF ngoài destop là có thể chơi ngon lành mà không sợ báo "Không có kết nối mạng" nữa. Chúc bạn chơi vui.
                        HI HI, mình mới tham gia diễn đàn, nếu bài viết đã có người trả lời, thì mình sr vì replay thêm một lần, còn cảm thấy có ích thì thanks dùm.

Comment

ad ơi...........mình dow về và chạy như ad viết..............nhưng bị lỗi zlib.dll............giúp mình sữa lỗi này cái........thanks

Comment

Nguyên văn bởi anhkhoauneti Xem bài viết
                            ad ơi...........mình dow về và chạy như ad viết..............nhưng bị lỗi zlib.dll............giúp mình sữa lỗi này cái........thanks
                            fifa online 2 hỗ trợ win7 32 bit từ lâu rồi bạn nhé, không cần phải dùng công cụ của chủ thread nữa đâu. topic này ra đời khi fifa online 2 chưa hỡ trợ win 7 32bit, hơn 2 năm rồi bạn ah. bạn chỉ cần down hết các bản part ở trang chủ downlaod của fifaonline 2 về cài đặt là chơi trên win7 32bit bình thường

Comment

các a ơi cho em hỏi.
                              em sài win7 32 bit chạy game fifa thì chạy tới chỗ kaka là đứng im luôn không vào được nữa. máy tính hoạt động lúc này chậm lắm ạ
                              em cảm ơn

Comment

Working...
                              X

Debug Information