No announcement yet.

DirectX 11 in Windows 7 - Thật như cuộc sống!

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Kiểu gì bạn cũng có card, chẳng qua là card rời hay card liền thôi . Và bạn có thể cài bình thường nhé. Nó có ảnh hưởng tới Game và HĐH, dĩ nhiên rồi, nó sinh ra để thế mà bạn. test
    Câu lạc bộ Laptop xách tay Mỹ
    http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

mình cài rồi nhưng thấy không có gì thay đổi hết hihihi mình đã cài đặt file DXSDK_Mar09 còn file directx_aug2009_redist này để làm gì vậy bạn bấm vào thì nó hiện lên 1 cái bản chọn Yes hoac No mình chọn Yes nó hiện tiếp 1 cái bản nữa nói là Please type the location where you want to place the extracted file là sao vậy bạn ??? file này để làm gì test
      Lần sửa cuối bởi nguyenduy1711; 22/07/11, 12:40 AM.

Comment

Nguyên văn bởi preparedness Xem bài viết
        máy mình khi cài 1 số game thì ko chạy được toàn báo lỗi thiếu file d3dx9.dll gì đấy...
        chắc phải cài lại cái dix 11 này phải ko mấy bạn...
        khi nào thiếu mấy file *.DLL bạn có thể lên http://google.com.vn hoặc http://www.dll-downloads.com/index.asp tìm, download về máy, sau đó bỏ vào ổ đĩa hệ thống là có thể chạy được, có nhiều trường hợp phải bỏ vào đúng vị trí cần thiết test

Comment

Mấy cái này có sẵn trong windows update, nếu win của bạn là bản quyền thì update vô tư! test

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

quan trọng là card đồ hoạ hỗ trợ chứ VGA cùi mà chạy DX11 thêm lag, xài DX9 lại mượt
            thực tế hình ảnh trong game rất khó phân biệt sự khác nhau giữa DX9, 10, 11 vì vào chơi game không chỉ để ngắm hình ảnh test

Comment

Re: DirectX 11 in Windows 7 - Thật như cuộc sống!

máy tính của em sao cài win xong upadte vẫn chỉ có là phiên bản 10 nhỉ , nhìn 500mb ngại kinh sợ nặng máy quá test
              Cửa hàng bán buôn, bán lẻ dây da đồng hồ bằng da cá sấu uy tín - chất lượng. Có đầy đủ tất cả các loại kích cỡ
              (Nhận đặt hàng theo yêu cầu ).
              Điện thoại : 0977 968 891 ( viber, zalo ) or 0964 858585
              Địa chỉ : Số 4A ngõ 155 Cầu Giấy - Hà Nội

http://www.blogcasau.com/

Comment

Nguyên văn bởi thangkho Xem bài viết
                ủa Win7 có tích hợp sẵn rùi mà còn download j nữa ???
                có nhưng chưa đủ file bạn ak... khi chơi 1 số game nặng VD: mình chơi Call of duty 4-5-6-7-8 nó đều bắt cài thêm directx thì vs chơi đc...

Nguyên văn bởi preparedness Xem bài viết
                máy mình khi cài 1 số game thì ko chạy được toàn báo lỗi thiếu file d3dx9.dll gì đấy...
                chắc phải cài lại cái dix 11 này phải ko mấy bạn...
                uhm đúng rồi đó bạn... 1 số game nặng thì cần phải cài thêm vào chứ directx trong win ko đủ file đâu. mấy file .dll mà nó đòi chính là mấy file của directx trong sytem 32 đấy... test
                Lần sửa cuối bởi backet; 10/12/11, 11:53 AM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

mấy cái hình nhìn như thật ấyChẳng khác gì ảnh chụp test
                  Biết tất cả là chả biết gì
                  Sông có thể cạn,núi có thể mòn song tình yêu với bkav là bất diệt !

Bạn thấy bài viết có ích thì hãy cộng REP và ấn Cám ơn cho mình nhé !

Comment

Ai có bản mới nhất cập nhật lên giúp mình nha , thanks nhìu test

Comment

Em mua về xem thông tin máy tính đã thấy có ghi Direct11 rồi có cần download về nữa không? test

Comment

anh LangKhach ơi? cái game a minh họa bên trên là game gì vậy? a cho e bộ cài đi? E chơi thử ? thấy hay uqa1, giống như Farcry 2 vậy. test
                        Lần sửa cuối bởi TuanAnh37; 14/03/12, 09:53 PM. Lý do: Remove trích dẫn kéo dài trang không cần thiết.

Comment

Nguyên văn bởi nhoxngox Xem bài viết
                          anh LangKhach ơi? cái game a minh họa bên trên là game gì vậy? a cho e bộ cài đi? E chơi thử ? thấy hay uqa1, giống như Farcry 2 vậy.
                          Crysis. test

Comment

Cho mình hỏi là mình dùng win7 ultimate 64 và đã update yhif có cần cài direx 11 nữa ko test

Comment

Nguyên văn bởi TuanAnh37 Xem bài viết
                              Crysis.
                              anh có bộ cài của game này không anh? a cho e link down đi a? 1 link càng tốt á. e cám ơn test

Comment

Nguyên văn bởi nhoxngox Xem bài viết
                                anh có bộ cài của game này không anh? a cho e link down đi a? 1 link càng tốt á. e cám ơn
                                Google sinh ra để làm gì hả em? test

Comment

X