No announcement yet.

Phần mềm gõ bàn phím bằng 10 ngón nè

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Phần mềm gõ bàn phím bằng 10 ngón nè

Mình xin tặng các thành viên CLB tin học trẻ một phần mềm - một game dùng để luyện gõ bàn phím bằng 10 ngón tay mà không cần nhìn bàn phím
    Chương trình có 3 chế độ:
    - Typing Tutor: chế độ học, chương trình sẽ chỉ bạn cách đặt bàn tay lên bàn phím và làm quen với các phím, gõ phím một cách khoa học nhất, rồi sau đó luyện kỹ năng gõ phím bằng 10 ngón tay với các đoạn văn bản.
    - ABYSS: chế độ luyện kỹ năng gõ phím thông qua trò chơi: bạn đóng vai là một người thợ lặn, ở mỗi vùng biển, mỗi độ sâu sẽ có các loại cá khác nhau, trên mình chúng có các ký tự, bạn hãy gõ tên con cá đến gần bạn nhất để diệt chúng
    - Advanced: chế độ trò chơi như ABYSS nhưng ở mức độ cao hơn

Link download: http://downloads.popcap.com/www/popc...rkSetup-en.exe

Đây vừa là một chương trình học vừa là một trò chơi để thư giãn, bạn sẽ cảm nhận được sự thú vị khi sử dụng.
    Chúc các bạn zui zẻ
    Lần sửa cuối bởi Đức Toàn; 22/09/11, 12:07 PM. Lý do: Bỏ hướng dẫn Crack

Re: phần mềm gõ bàn phím bằng 10 ngón nè

Bạn chú ý không chia sẻ các thủ thuật crack, vi phạm bản quyền trên Bkav Forum nhé.

Bạn tham khảo: Quy định về bài viết và viết bài.

Chúc bạn vui và thu được nhiều thông tin hữu ích từ Bkav Forum.

Comment

Re: Phần mềm gõ bàn phím bằng 10 ngón nè

tại sao tải về dc rồi ,nhưng chơi được 2 lần thì k chơi dc nữa ,nó hiện lên cái bảng có chữ PLAY và BUYNOW: PLAY thì k vô dc.cảm ơn anh đã dành thời gian để trả lời cời hỏi này.

Comment

hehe được cái mình dùng máy tính mãi chưa bao giờ biết gõ 10 ngón là gì khổ nối gõ mổ cò nó quen mất rồi nhưng mà vẫn nhanh như bình thường

Trường theo nghĩa hán là dài
        Sinh ra đầu cả đời trai vẫy vùng
        Ngày đêm quyết chí đến cùng
        Bừng lên sinh khí chí hùng là đây...

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

hihi bác ơi trên đây toàn cao thủ bàn phím ko cần giới thiệu cái này đâu cái này dành cho h/s tập gõ thui

Comment

Working...
          X

Debug Information

1