No announcement yet.
X

Windows XP Pro SP2 (x86), SP3 Volume License ISO nguyên gốc link down tốc độ nhanh

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Windows XP Pro SP2 (x86), SP3 Volume License ISO nguyên gốc link down tốc độ nhanh

Windows XP Pro SP2 (x86), SP3 Volume License ISO nguyên gốc link down tốc độ nhanh

Thấy trên diễn đàn có người post rồi nhưng là mem mới nên có chút đóng góp tuy rằng chủ đề này ko mới mong mọi người ủng hộ

Chắc có lẽ chẳng cần giới thiệu gì nhiều dưới đây là 2 bản Windows XP SP2 và SP3 VOL nguyên gốc từ MS, ko có chỉnh sửa thêm bớt gì cả mọi người yên tâm mà sài. Giờ chắc mấy ai xài XP nữa nhưng cứ post lên ai dùng thì thanks mình cái nhé

Link download (cả 2 trong này luôn): Click zô đây ^^

Checksum:
    XPSP2:
    CRC32: FFFFFFFF
    MD5: 743450644B1D9FE97B3CF379E22DCEB0
    SHA-1: F85ACA2FF6807647D5DA6E0F6A3DCFD3CBBC617B
    1link:http://up.4share.vn/f/3103040908070506/XP2VOL.iso

XPSP3:
    MD5: 5BF476E2FC445B8D06B3C2A6091FE3AA
    SHA-1: 66AC289AE27724C5AE17139227CBE78C01EEFE40
    1link:http://up.4share.vn/f/4b797e73727d7e7b/XP3VOL.iso

Bản tích hợp Driver SATA, full hotfix (4/2013), .Net Framework 2.0 -> 3.5, Flash 11.6, Winrar 4.20, Teracopy 2.27 Pro, Theme Win8 và Ko cần K*Y trong quá trình cài đặt.
    https://skydrive.live.com/redir?resi...D15345B40D!247

Các bản Win trên đều có thể Burn ra CD hoặc cài bằng cách khác mà ko sợ lỗi

Download ở trang của MS này IDM nó ko bắt link vậy mọi người làm như sau (mình dùng Google Chrome nên chỉ biếtt hướng dẫn trên này thôi ):
    Click vào download bình thường nó sẽ tữ down bằng trình duyệt, bạn tạm dừng hoặc hủy download, nhìn sang bên phải chọn "Hiển thị tất cả tải xuống..." hoặc nhấn Ctrl+J để vào list tải xuống sau đó copy link cái vừa tải rồi add vào IDM và down bình thường

KEY- XP3 Only: MR49R-DRJXX-M6PX2-V96BF-8CKBJ
    Last edited by bigzero; 11/03/14, 09:26 AM. Lý do: Bài tự động ghép ^^

Re: Windows XP Pro SP2 (x86), SP3 Volume License ISO nguyên gốc link down tốc độ nhanh

tốc độ nhanh là khoảng bao nhiêu vậy bạn!!
    Bạn chưa có tài khoản ngân hàng !
    Bạn muốn có muốn giao dịch trực tuyến !
    Thật đơn giản đăng khí ngay hôm nay tai Bao kim tài khoản cực đảm bảo! Click [URL="http://baokim.vn/nganhang/"][COLOR="red"]đây[/COLOR][/URL]

Comment

Re: Windows XP Pro SP2 (x86), SP3 Volume License ISO nguyên gốc link down tốc độ nhanh

Bạn có link tải trực tiếp từ Microsoft luôn không, tìm mãi nhưng không thấy ai có link trực tiếp từ trang chủ, mình thích những cái nguyên chất và đảm bảo

Chân thành cảm ơn!

Comment

Tốc độ cũng bt ko nhanh lắm bạn à

2 bộ này mình tải từ hồi đầu năm 2010 file gốc .sdc rồi unpack ra. chứ giờ ko còn link trực tiếp cái này nữa đâu

Comment

Như thế là tốt lắm rồi bác ạ, như trên Mediafire thì với TK thường bác tải chỉ tầm 500-700 kb/s thôi

Comment

Nguyên văn bởi bigzero Xem bài viết

Thấy trên diễn đàn có người post rồi nhưng là mem mới nên có chút đóng góp tuy rằng chủ đề này ko mới mong mọi người ủng hộ

Chắc có lẽ chẳng cần giới thiệu gì nhiều dưới đây là 2 bản Windows XP SP2 và SP3 VOL nguyên gốc từ MS, ko có chỉnh sửa thêm bớt gì cả mọi người yên tâm mà sài. Giờ chắc mấy ai xài XP nữa nhưng cứ post lên ai dùng thì thanks mình cái nhé

Link download (cả 2 trong này luôn): Click zô đây ^^

Checksum:
            XPSP2:
            MD5: 743450644B1D9FE97B3CF379E22DCEB0
            SHA-1: F85ACA2FF6807647D5DA6E0F6A3DCFD3CBBC617B

XPSP3:
            MD5: 5BF476E2FC445B8D06B3C2A6091FE3AA
            SHA-1: 66AC289AE27724C5AE17139227CBE78C01EEFE40

À quên down ở trang của MS này IDM nó ko bắt link vậy mọi người làm như sau (mình dùng googlechrome nên chỉ bít hướng dẫn trên này thôi ):

Click vào download bình thường nó sẽ tữ down bằng trình duyệt, bạn tạm dừng hoặc hủy download, nhìn sang bên phải chọn "Hiển thị tất cả tải xuống..." hoặc nhấn Ctrl+J để vào list tải xuống sau đó copy link cái vừa tải rồi add vào IDM và down bình thường
            Bác send em luôn cái CDkey với . tks trên mạng nhiều nhưng muốn xin key Bác đang xài cho chuẩn

Comment

Nguyên văn bởi quanghung007 Xem bài viết
              Bác send em luôn cái CDkey với . tks trên mạng nhiều nhưng muốn xin key Bác đang xài cho chuẩn
              Bạn vi phạm nội quy rồi nhé: BKAV ko đc send cdkey hay crack bạn nhé.
              [SIZE=4][COLOR=red]Phần mềm tự động cài driver hay nhất ổn định nhất
              [URL="http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?40686-New-driver-pack-solusion-2012"]Driver pack solusion12.3 new[/URL]

[/COLOR][/SIZE]

Comment

Nguyên văn bởi quanghung007 Xem bài viết
                Bạn nhận tin nhắn riêng nhé

Comment

hjhj. 2 tieng nua la xong. TKS You nha. ma` minh` can` cai' ma` no' se~ ? khi cai`. ngay` mai cai` ui`. minh` mun' lay' cai' no' xe~ hoi? doa'. coa' j` pm vs minh` vao` ID:tg3love3t MAIL tg3love3t@yahu. com nha. hoac pm lun vao` hop thu dien~ dan` cua~ minh` cung~ dc. TKS fat nua~ ;P
                  Last edited by tg3love3t; 25/04/12, 01:21 AM. Lý do: IDM

Comment

bạn bigzero nhắn tin cho mình với nhé.cám ơn bạn nhiều

Comment

link trực tiếp đây
                      http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=25129

Comment

Nguyên văn bởi chickenNo1 Xem bài viết
                        đây là update lên xp3 chứ ko phải bộ cài xp3

Comment

bạn bigzero nhắn tin cho mình với nhé,cám ơn bạn

Comment

Nguyên văn bởi abee Xem bài viết
                            bạn bigzero nhắn tin cho mình với nhé,cám ơn bạn
                            Đã send, bạn vào kiểm tra nhé

Comment

Bạn bigzero cũng nhắn tin cho mình với. Cám ơn bạn.

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc