No announcement yet.

Xin phần mềm cắt nhạc chuông

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin phần mềm cắt nhạc chuông

mình đang cần 1 phần mềm cắt nhạc chuông bằng tiếng việt ai có send mình với . thx !
    Lần sửa cuối bởi NamLH_Bkav; 15/03/10, 04:42 PM. Lý do: Sửa tiêu đề theo chuẩn.
    [CENTER][FONT=Comic Sans MS][SIZE=3][COLOR=red][B][I]cho đi nhiều nhận lại chẳg được bao nhiêu ![/I][/B][/COLOR][/SIZE][/FONT][/CENTER]

Ý bạn là phần mềm dùng để cắt nhạc để làm nhạc chuông à, bạn có thể dùng goldwave, bạn có thể tải bản goldwave 5.25 tại đây
    Lần sửa cuối bởi nguyenvantubkit; 15/03/10, 10:33 AM.

Comment

Nguyên văn bởi haihanet0 Xem bài viết
      mình đang cần 1 phần mềm cắt nhạc chuông bằng tiếng việt ai có send mình với . thx !
      Bạn muốn cắt nhạc thì có thể dùng chương trình này để cắt nè..Cũng tốt lắm.
      mình đã sử dụng rồi : hay và rất dể xài...
      Bạn download tại :http://www.mymusictools.com/splitter...tter_26322.htm

Chúc bạn vui..

Lang thang một vòng thì mình mới tìm được một chương trình cắt nhạc có giao diện tiếng việt mà bạn cần tìm nè.Bạn có thể download tại đây
      Chương trrinhf có tên là Audacity có giao diện thân thiện,tiếng việt và rất dể sử dụng..Hổ trợ các loại định dạng file nhạc..
      Chúc bạn vui..
      Lần sửa cuối bởi V[D]; 15/03/10, 10:32 AM. Lý do: **** Tự động ghép bài ****
      ------------------------------------------------------
      Hiệp sỹ Áo đen Bkav
      ------------------------------------------------------
      Tổ quốc tôi như một con tàu
      Mũi thuyền ta đó - mũi Cà Mau

Comment

Cắt nhạc làm nhạc chuông thì dùng Goldwave là tuyệt nhất. (ko có Vietnamese nhưng rất dễ sử dụng)

Ở đây cấm posst key, crack nên bạn tự kiếm nhé
        Lần sửa cuối bởi hungcuonga7; 15/03/10, 04:44 PM.
        Nợ dai, nhưng quyết không xù ai
        Loading::::::80%:::::::::

Comment

Mình thích dùng Gold wave nhất

Phần mềm của bạn tuananh37 là Total convert chứ đâu phải cắt nhạc :-/
          [URL="http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=4981"]Themes nông trại vui vẻ cho Win7[/URL]

Comment

Phần mềm mình đưa là total convert nhưng nó có khả năng cắt nhạc. Mình sẽ post hướng dẫn cho các bạn.
            Lần sửa cuối bởi TuanAnh37; 07/08/10, 10:15 AM.

Comment

bạn dùng tạm phần mềm mp3 cutter

Mp3 Cutter là phần mềm cắt nhạc khá nhỏ gọn. Dung lượng chỉ có 942 KB. Mp3 cutter cho phép bạn có thể cắt các file nhạc có định dạng mp3 va wav một cách khá dễ dàng với vài thao tác click chuột.
              1. Mở file mp3 cần cắt.
              2. Click chọn biểu tương Mark all as segment để đánh dấu toàn bộ bài hát.

3. Click chọn biểu tượng “Mark currenr segment pos as begin” để đánh đấu điểm bắt đầu.

4. Click biểu tượng “Mark current segment pos as end” để đánh dấu điểm kết thúc.

5. Cuối cùng là nhấn vào biểu tượng “Cut out segment selected” để tiến hành cắt file mp3.

tải tại http://www.soft32.com/download_27269.html
              Zo Zai TRỞ LẠI , và ĂN HẠI hơn xưa ~!!!!

Comment

đơn giản bạn chỉ cần dùng Herosoft 2001 là có thể cắt cả nhạc MP3 lẫn Video khá đơn giản mà tiện lợi.

Comment

Nếu máy bạn cái phần mềm Jetaudio thì nó có tích phần phần mềm cắt nhạc dùng cũng rất hay.
                  download tại đây

Comment

hướng dẫn cắt nhạc chuông bằng total convert
                    http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=4934

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                    X