No announcement yet.

Xin bản ghost win7 hoặc win xp 32 bit dành riêng cho sony vaio VGN-NW130j

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin bản ghost win7 hoặc win xp 32 bit dành riêng cho sony vaio VGN-NW130j

do mới mua con vaio này.dã downd nhiều bản ghost của các wed.phienbanmoi.com,shoptinhoc.com,ghostviet.com.. ..nhưng khi cài xong.nút Fn không nhận...do vậy ai có bản cài ,ghost cho máy này.cho mình xin..thânk rất nhiều

Re: xin 1 bản ghost win7 hoặc win xp 32 bit dành riêng cho sony vaio VGN-NW130j

cài windows mới đi bạn cho sự ổn định tốt nhất, cài xong bạn lên trang chủ driver của sony vaio để cài là thành công 100% ngay
    Làm việc thật nhiều, tiến bộ thật nhanh

Comment

Tớ đố bạn tìm được bản ghost nào cài xong mà Fn hoạt động đấy

Phím Fn của Sony VAIO chuối lắm, bạn lên trang chủ, chọn đúng Win, tải tất cả driver với patch về cài còn chưa chắc đã được ấy chứ . 100% ?

Sony VAIO gì nhỉ ?
      Yahoo : ducanh_nguyen2000

Comment

Nếu muốn đủ 100% Driver thì chỉ có thể tuwj mình cài Win +Driver chính hãng rồi tự tạo bản Ghost cho mình thôi. Ghost đa cấu hình không thể đáp ứng 100% Driver đâu,

Comment

Nguyên văn bởi ducanhnguyen2k Xem bài viết
          Tớ đố bạn tìm được bản ghost nào cài xong mà Fn hoạt động đấy

Phím Fn của Sony VAIO chuối lắm, bạn lên trang chủ, chọn đúng Win, tải tất cả driver với patch về cài còn chưa chắc đã được ấy chứ . 100% ?

Sony VAIO gì nhỉ ?
          cùng bạn này đố chủ topic
          [COLOR="red"]Không có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều
          Đào núi và lấp biển không làm được thì thuê[/COLOR]

Comment

Working...
          X

Debug Information

1