No announcement yet.
X

VLC phần mềm xem phim và nghe nhạc miễn phí

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• VLC phần mềm xem phim và nghe nhạc miễn phí

VLC là chương trình chuyên dụng dùng để xem phim, nghe nhạc được phát triển hoàn toàn miễn phí bởi cộng đồng mã nguồn mở, có thể chạy trên nhiều hệ điều hành khác nhau. VLC có thể xem được tất cả các định dạng audio, video mà không cần cài đặt thêm codec. Hơn thế nữa, VLC có thể xem được khá tốt những video bị lỗi và những video không cho phép tua nhanh.
    VLC có thể chơi nhiều loại định dạng kèm theo tiện ích ghi đĩa DVD. Đặc biệt, phần mềm này có thể chơi đĩa ngay trong định dạng ISO (định dạng lưu trữ CD, DVD trên ổ cứng) mà không cần đĩa thực.
    Và VLC còn có thể xem được 56 kênh truyền hình iTV nếu gói internet nhà bạn có tính năng xem truyền hình iTV trên PC.
    Download VLC tại đây:
    http://www.videolan.org/vlc/download-windows.html
    Download 56 kênh truyền hình iTV tại đây:
    http://itv.vn/Download/H.264.rar
    Nghề giáo là một trong những nghề cao quý nhất.

máy em là asus ko hiểu khi cài đặt xong vlc lại ko vào để xem phim được!

Comment

Nguyên văn bởi orecandk Xem bài viết
      máy em là asus ko hiểu khi cài đặt xong vlc lại ko vào để xem phim được!
      Bạn thử tắt tường lửa đi xem sao. Phần mềm này đòi hỏi người sử dụng phải tắt tường lửa khi sử dụng.

Comment

Cái này chỉ dành cho mạng nào được hỗ trợ xem truyền hình trực tuyến iTV. Mạng FPT có hỗ trợ.

Comment

Cho em hỏi 1 tí về chương trình nay: Em rất thích xem tivi trực tuyến. khi chưa cài chương trình virut thì máy xem bình thường, khi cài virut xong thì mở hoài nó ko thấy hình đâu, e cũng chẳng bít làm sao, các anh giúp dùm em!
          [SIZE=7][COLOR=Red][B]Love-BKVA[/B][/COLOR][/SIZE]

Comment

Mấy anh chị giúp em vấn đề này, Hiện em đang sài gói cước 6MB mạng FPT, nhưng em cài VLC ko xem dc truyền hình và nó chỉ hiện ra dc như vầy. Rất mong anh chị chỉ dum em

E đã tắt hết bức tường lửa rồi, nhưng vẫn xem ko dc.

E chân thành cảm ơn !
            Last edited by nosorrow; 09/04/10, 01:16 PM.

Comment

Nguyên văn bởi thanhnhanspk07 Xem bài viết
              Cho em hỏi 1 tí về chương trình nay: Em rất thích xem tivi trực tuyến. khi chưa cài chương trình virut thì máy xem bình thường, khi cài virut xong thì mở hoài nó ko thấy hình đâu, e cũng chẳng bít làm sao, các anh giúp dùm em!
              Cài virus vào thì xem được mới tài đó bạn.

Nguyên văn bởi nosorrow Xem bài viết
              Mấy anh chị giúp em vấn đề này, Hiện em đang sài gói cước 6MB mạng FPT, nhưng em cài VLC ko xem dc truyền hình và nó chỉ hiện ra dc như vầy. Rất mong anh chị chỉ dum em

E đã tắt hết bức tường lửa rồi, nhưng vẫn xem ko dc.

E chân thành cảm ơn !
              Của bạn có thấy báo lỗi gì đâu nhỉ phóng to cái cửa sổ bé ở trên là có hình để xem chứ nhỉ?
              Last edited by Nguyễn Sơn; 09/04/10, 01:58 PM. Lý do: **** Tự động ghép bài ****
              Nghề giáo là một trong những nghề cao quý nhất.

Comment

Nó đâu có chạy đâu mà phóng to dc. Bạn biết cách khắc phục chỉ mình với

Coi trên đây thì bình thường,

nhưng coi trên phần mềm VLC ko dc, có cách nào coi dc mong dc chỉ giáo cho em

E chân thành cảm ơn !
                Last edited by nosorrow; 09/04/10, 02:15 PM. Lý do: **** Tự động ghép bài ****

Comment

Working...
                X

Debug Information

Hoặc