No announcement yet.
This topic is closed.
X
X

Kung Fu Panda 2 2011 phụ đề tiếng việt

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Kung Fu Panda 2 2011 phụ đề tiếng việt

Mấy ngày nay mọi người chắc đã xem bản tiếng anh của phim Kung Fu Panda 2 và đang đợi bản tiếng việt để xem được hấp dẫn hơn, xin giới thiệu cho anh em nào chưa có bản tiếng việt để xem.
    Bạn có thể xem online tại :
    phimck.com hoặc
    v1vn.com
    Mình định up lên cho anh em nào thích download nhưng mà ngại ngồi đợi nên anh em thông cảm nhé, mà anh em dùng IDM cũng download được tại 2 trang này

Cảm ơn bạn chia sẻ. Mình đang vào check
    -----
    Đinh Kiên Cường
    CTy CPTM ĐTPT Công Nghệ Việt
    3/49/178 Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội
    0982852529
    0904852529
    [email]kiencuong764@gmail.com[/email]

Comment

thank bạn đã share cho mọi người được thưởng thức, nhưng sao không có phụ đề tiếng việt

Comment

Nguyên văn bởi kopinji1989 Xem bài viết
        thank bạn đã share cho mọi người được thưởng thức, nhưng sao không có phụ đề tiếng việt
        Fim này mới, mai mới có ở rạp nữa, nên chắc là các sub teams chưa làm

Comment

Vào V1vn.com để thưỡng thức phim có phụ đề Tiếng Việt và server Youtube @@
          ------------------------------------------------------
          Hiệp sỹ Áo đen Bkav
          ------------------------------------------------------
          Tổ quốc tôi như một con tàu
          Mũi thuyền ta đó - mũi Cà Mau

Comment

Có bản nào HD không bạn? Xem HD cho nét!
            Mua Phần mềm diệt Virus bản quyền chính hãng: Bkav, Kaspersky, Norton, Bitdefender, Eset, Trend Micro, Avast ... siêu khuyến mãi.

Comment

bác nào có link send nha! đang lùng sục phim này để xem hihi hoạt hình mà mình thích nhất đó
              Website...
              iOSJB...

Comment

Bạn nào cần phim này PM mình nhé.
                Last edited by HuongNTB_Bkav; 01/06/11, 08:20 AM. Lý do: Lược bỏ link vi phạm bản quyền bạn nhé !
                diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

Đợi khi nào megafun có xem 1 thể cho nét
                  Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Kung Fu Panda 2: The Kaboom Of Doom (Vietsub)

Kung Fu Panda 2: The Kaboom Of Doom (Vietsub)

Cuộc sống của Po hiện tại đẹp như một giấc mơ: trở thành Thần Long Đại Hiệp (The Dragon Warrior), bảo vệ Thung Lũng Yên Bình (Valley of Peace) cùng với những người bạn và các sư huynh và sư tỷ kung fu đồng môn là Ngũ Đại Hào Kiệt (The Furious Five) gồm Hổ Sư Tỷ (Tigress), Sếu Sư Huynh (Crane), Bọ Ngựa Sư Huynh (Mantis), Rắn Sư Tỷ (Viper) và Khỉ Sư Huynh (Monkey).

Thế nhưng, cuộc sống mới của Po đang bị đe dọa với sự xuất hiện của một thế lực đen tối khủng khiếp. Hắn sử dụng một vũ khí bí mật và không có gì ngăn chặn nổi, nhằm xâm chiếm Trung Hoa và hủy diệt hoàn toàn môn võ kung fu. Po và The Furious Five phải có một cuộc hành trình băng qua lục địa Trung Hoa nhằm tiêu diệt thế lực xấu xa đó. Nhưng làm thế nào Po có thể chặn đứng một thứ vũ khí mà nó có thể chặn đứng tuyệt đỉnh kung fu? Po phải quay lại nhìn về quá khứ và khám phá bí mật về nguồn gốc của sự huyền bí, chỉ có vậy Po mới có thể phát huy hết sức mạnh của mình để thành công.

Mã:

Đạo diễn: Jennifer YuhKịch bản:Jonathan Aibel (screenplay)Glenn Berger (screenplay)Ngày khởi chiếu:26/05/2011 (Hoa Kỳ)01/06/2011 (Việt Nam)Thể loại: Hoạt Hình | Hành Động | Phiêu Lưu | Hài Hước | Gia ĐìnhThời lượng: 90 phútHãng sản xuất: DreamWorks AnimationPhát hành: Paramount Pictures (Hoa Kỳ)Diễn viên lồng tiếng: Jack Black ... Po (voice)Angelina Jolie ... Tigress (voice)Seth Rogen ... Mantis (voice)Jackie Chan ... Monkey (voice)Gary Oldman ... Lord Shen (voice)

Last edited by Nguyen Trong Nguyen; 01/06/11, 10:18 AM. Lý do: lược bỏ link tải - vấn đề bản quyền

Comment

trang v1vn.com thì có phụ đề đấy còn trang phimck.com thì hình như chỉ có 1 link là có phụ đề thôi thì phải, còn bản HD thì chắc đợi lâu lém, giờ cứ xem bản này cho đỡ nghiền hihi

Comment

Nguyên văn bởi MunPro Xem bài viết
                        Fim này mới, mai mới có ở rạp nữa, nên chắc là các sub teams chưa làm
                        Phim này thu âm lồng tiếng việt trực tiếp vào phim , loại bỏ tiếng anh bạn ạ. Nên chất lượng rất cao
                        WindowsVn.Net ,
                        █ Bkav Forum
                        █ Contact : ,
                        ThangPQ

Hiệp sỹ áo đen

Comment

sao ko gữi link lun cho anh em dowload lun về cho tiện nhỉ

"Nếu tôi có thể ước cho mình một cuộc sống không gặp khó khăn trở ngại nào thì hấp dẫn thật đấy,
                          nhưng tôi sẽ khước từ vì khi ấy tôi sẽ không học được điều gì từ cuộc sống nữa
                          "

Comment

ai coi kungfu panda 2 rồi thì vào chém tý nhé.

p/s: ước gì mình học được chiêu tĩnh tâm của ông sư phụ nhĩ (thằng nào ném đá mình mình chưởng lại )
                            sống là để yêu thương :X
                            Inter core i3, HDD 80 GB, Ram 4GB, Main foxconn H61, VGA: MSI N640 TI HANK.
                            WHY???

Comment

xem phim này mình muốn có công phu cao siêu của ông sư phụ quá haha

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc