No announcement yet.
X

[thảo luận] 10 hoa tay có ý nghĩa gì?

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [thảo luận] 10 hoa tay có ý nghĩa gì?

em tớ tôi có mười hoa tay mà tớ chưa biết nó có ý nghĩa như thế nào cả ? làm thế nào để biết được nó có ý nghĩa gì ?ai biết thì giúp tớ giải guyết vấn đề này với ! xin cảm ơn.

Tớ thấy bà tớ bảo là có càng nhiều hoa tay càng nhiều tài và khéo tay.
    Còn khi nào trên 2 bàn tay có 2 chiếc hoa tay đối xứng nhau (2 ngón cái, 2 ngón trỏ, 2 ngón út...) thì rất có năng khiếu về nghệ thuật :P
    [COLOR=indigo][B][FONT=Comic Sans MS]Thay vì nhìn và ôm vào lòng... chỉ đơn giản là đặt nó vào bên ngực trái! [/FONT][/B][/COLOR]

Comment

Bạn tớ có cả hoa chân mà vẫn vụng như j ấy. Tóm lại không nghĩa j cả

Comment

Nguyên văn bởi mta_edu Xem bài viết
        Bạn tớ có cả hoa chân mà vẫn vụng như j ấy. Tóm lại không nghĩa j cả
        có khi là do hoa chân nên mới vụng í chớ
        [COLOR=indigo][B][FONT=Comic Sans MS]Thay vì nhìn và ôm vào lòng... chỉ đơn giản là đặt nó vào bên ngực trái! [/FONT][/B][/COLOR]

Comment

Khéo tay hay không là do lao động sx và đặc điểm công việc thôi. Tớ nghĩ vậy. Chân tay đẹp là tốt nhưng không phải tất cả

Comment

Nguyên văn bởi mta_edu Xem bài viết
            Khéo tay hay không là do lao động sx và đặc điểm công việc thôi. Tớ nghĩ vậy. Chân tay đẹp là tốt nhưng không phải tất cả
            Tất nhiên, t ko phủ nhận. he he. Nhưng khéo tay và có tài cũng do năng khiếu bẩm sinh một phần, một phần là do rèn luyện :P

Comment

Mềnh có 10 hoa tay trên 10 đầu ngón tay. Hihi...
              Do your best, the rest will come !

Đại lý Bkav tại Bạc Liêu - Bkav Pro giá ưu đãi

Comment

Có khi nào có hoa người không nhỉ,hoa trên thân thể ấy

Comment

Vẽ lên thì sẽ có. "săm hình'

Comment

Có 10 hoa tay thỉnh thoảng đem ra...ngắm cho đẹp ^^, keke
                    Lớp em cũng có thằng bạn 10 hoa tay cơ mà nu có gì nổi bật cả, mỗi cái tay xinh
                    Em không có hoa tay nào ngày trước đi thi VCĐ cũng được nhất tỉnh đóa

Comment

Nó có ý nghĩa là để khoe cho oai thôi, mình chẳng có cái hoa tay nào nhưng cũng tương đối là khéo tay đấy

Comment

Hỏi google thì thấy bảo là:
                        Mười hoa tay
                        Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chin chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nên vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

Comment

HAha, hoa tay hỏi, có y nghĩa khó làm việc,

Làm việc mà trên tay cầm hoa thì làm sao mà làm việc
                          Last edited by Truong Van Hieu; 19/07/11, 03:20 PM.
                          diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

Mười hoa tay
                            Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chin chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nên vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.
                            Cái này không đũng lắm, thằng bạn em viết xấu như ma, ai không quen đố mà dịch được, với lại nó chỉ thích chiến game thôi

Comment

có càng nhiểu hoa tay thì càng khéo tay chứ sao!
                              Nếu gió về xin cho tôi nhắn gửi!
                              Một lời thôi nhưng hãy nhắn giùm tôi!
                              Rằng không biết người còn giữ lại!
                              Cành phượng hồng tôi tặng lúc chia tay?

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc