No announcement yet.
X

Bàn phím Laptop Vaio bị chập

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bàn phím Laptop Vaio bị chập

Con Vaio của mình bàn phím bị loạn hết lên cả, 1 vài phím bấm phím này ra ký tự khác, nhất là cứ liên tục tự nhập số 4 (như kiểu mình ấn chặt phím ấy vậy). Ai biết chỗ nào sửa uy tín (giá hợp lý) ở HN mách cho mình với. Thank
    [CENTER][FONT=Lucida Sans Unicode][SIZE=3][COLOR=Red][B]I need You tonight... [/B][/COLOR][/SIZE][/FONT]
    [/CENTER]

Tốt nhất bạn tự tháo bàn phím ra rồi cắm lại , tìm kiếm cách tháo sony vaio trên google .Nếu bàn phím hỏng thì cứ để nó đấy cho đẹp dùng bàn phím dẻo cắm USB mà dùng là tiết kiệm nhất .

Lỗi này giá sửa tầm 300k bảo hành 3 month , mình nhận sửa lỗi này nhưng sửa kiểu này dùng không đc bền đâu sau 4-5 month sẽ trục trặc lại .Thay mới bàn phím giá tuỳ từng loại dao động từ 25 $ đến 55 $ .

Comment

Nguyên văn bởi fhaifai Xem bài viết
      Tốt nhất bạn tự tháo bàn phím ra rồi cắm lại , tìm kiếm cách tháo sony vaio trên google .Nếu bàn phím hỏng thì cứ để nó đấy cho đẹp dùng bàn phím dẻo cắm USB mà dùng là tiết kiệm nhất .

Lỗi này giá sửa tầm 300k bảo hành 3 month , mình nhận sửa lỗi này nhưng sửa kiểu này dùng không đc bền đâu sau 4-5 month sẽ trục trặc lại .Thay mới bàn phím giá tuỳ từng loại dao động từ 25 $ đến 55 $ .
      Tự tháo ra được àh

Bạn ở chỗ nào mình mang qua sửa cho mình với. Sửa dùng tạm, có đk mua bàn phím mới vậy. Mua bàn phím dẻo dùng ngoài thấy bất tiện lắm
      Last edited by SrrBaby; 02/06/10, 11:51 AM.
      [CENTER][FONT=Lucida Sans Unicode][SIZE=3][COLOR=Red][B]I need You tonight... [/B][/COLOR][/SIZE][/FONT]
      [/CENTER]

Comment

Working...
      X

Debug Information

Hoặc