No announcement yet.
This topic is closed.
X
X

Bkav Pro nên có phiên bản dùng thử

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bkav Pro nên có phiên bản dùng thử

Tôi thấy các sản phẩm lớn như Windows, MS Office, Kaspersky, AVG, Norton, IDM,... và rất nhiều phầm mềm thương mại khác đều có bản Trial 30 ngày hoặc nhiều hơn.

Bkav cũng nên có phiên bản cho mọi người dùng thử. Có câu nói "Trăm nghe không bằng một thấy,trăm thấy không bằng một làm". Sau thời gian dùng thử, nếu người dùng cảm thấy Bkav tốt, đáng tin cậy thì họ sẽ mua bản quyền để tiếp tục bảo vệ an toàn cho máy tính của họ.

Thiết nghĩ đây cũng là một hình thức PR rất hiệu quả.

Mong rằng Bkav sớm trở thành Anti-Virus được tin dùng nhất.

Bản Home cũng như bản Trial thôi bạn à, bản Trial thì nhiều chức năng hơn. Mình vừa qua cũng đề xuất là làm BKAV Home có giao diện giống hệt BKAV Pro nhưng BHome bị khóa và làm mờ các chức năng ưu việt đi.
    THÀ LÀM HẠT CÁT PHÙ SA BỒI ĐẮP CHO QUÊ HƯƠNG CÒN HƠN LÀM VIÊN KIM CƯƠNG TRANG ĐIỂM CHO BÀN TAY NGƯỜI MỆNH PHỤ KÊNH KIỆU.
    Nguyễn Thái Bình

Dùng hàng Việt là làm cho Việt Nam mạnh hơn, ủng hộ phần mềm Việt là giúp phần mềm Việt mạnh hơn

Comment

Bản Trial mình muốn nói là bản Trial của phiên bản chính thức. Tức là có đầy đủ hết mọi tính năng cao cấp, nói khác hơn đây là bản chính thức nhưng giới hạn sử dụng trong một khoảng thời gian (vd: 30 ngày) để người sử dụng có thể trải nghiệm và quyết định xem có nên mua bản quyền hay không sau khi hết hạn dùng thử.

Comment

mình nghĩ là không nên có phiên bản dùng thử. vì nếu 1 người cứ dùng mãi cái bản 30 ngày thì bkav bán được cho ai những hãng như Windows, MS Office, Kaspersky, AVG, Norton, IDM,... đều đã tạo được thương hiệu rồi mới cho key 30 ngày để dùng thử còn bkavpro chưa tiến xa được nên mình nghĩ là không nên
        Nhà giàu : xe hơi + bia ôm
        Nhà nghèo : bia hơi + xe ôm

Comment

Chào các bạn,

Vấn đề các bạn nêu đã được trả lời tại đây. Vấn đề này đã có trong lộ trình phát triển của Bkav. Khi có thông tin chính thức, BQT sẽ thông báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất.

Chúc bạn thu được nhiều thông tin bổ ích từ Bkav Forum,
          Do your best, the rest will come

Comment

[Refresh] BkavPro nên có bản dùng thử!

Thật là khó khi một người nào đó bỏ ra 300 tiền để mua 1 AV mà chưa từng thử chưa từng sài. T cũng sẽ không dám bỏ ra 300 tiền để mua 1 BkavPro mà xung quanh lại có quá nhiều người phàn nàn về Bkavpro, họ chưa thật sự tin tưởng. Nếu chúng ta có bản dùng thử BkavPro thì sẽ có nhiều nhận xét, nhiều đóng góp và nếu họ thấy hây thì họ sẽ mua thôi. Còn nếu cứ ẩn nấp mãi làm sao vươn vai ra thị trường.

Hầu hết các AV nổi tiếng AVIRA, KAS, NORTON... đều có phiên bản dùng thử, và họ đã phát triển khắp toàn cầu. Còn chúng ta thì sao? Tại sao không làm giống họ đi chứ?

nếu mình ko nhầm thì bkav pro ko cho người sử dụng dùng thử sản phẩm . làm sao mà mình có thể tin tưởng đầu tư 300k để mua nó khi mà mình chưa được thử , trong khi các phần mềm nước ngoài được đánh giá cao hơn , giá tiền cũng tương đương . như mình . mình dùng thử kaspersky internet secuery 30 ngày , và sau 1 tuần , mình hoàn toàn yên tâm khi bỏ 300k ra mua bản quyền . (bao_lua@bk vnz)
            Bạn nào ủng hộ ra phiên bản dùng thử thì vào thảo luận nhé!
            Last edited by truc7tc2; 05/06/10, 02:39 PM.
            Hãy làm việc hết mình

Comment

Hi Trúc: Bài viết của Trúc đã có trên 4rum rồi,
              http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=3161

Nhờ Mod gộp lại nhé
              o0o Khi tôi chết hãy chôn tôi nơi nào có Internet o0o

Comment

Nguyên văn bởi vohuutinh86 Xem bài viết
                Hi Trúc: Bài viết của Trúc đã có trên 4rum rồi,
                http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=3161

Nhờ Mod gộp lại nhé
                Thấy T để chữ Refresh không? Chủ đề trước không ai nói năng gì hết? Nhiều khi thúc ép lại mang lại hiệu quả
                Last edited by truc7tc2; 05/06/10, 02:50 PM.
                Hãy làm việc hết mình

Comment

Chào bạn truc7tc2,

Vấn đề của bạn đã được trả lời tại đây. Vấn đề này đã có trong lộ trình phát triển của Bkav. Khi có thông tin chính thức, BQT sẽ thông báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất.

BkavPro - Bảo vệ máy tính theo cách chuyên nghiệp !

Comment

Nguyên văn bởi Bkav Tech Support #ID:625 Xem bài viết
                    Vấn đề của bạn đã được trả lời tại đây. Vấn đề này đã có trong lộ trình phát triển của Bkav. Khi có thông tin chính thức, BQT sẽ thông báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất.

Lần nào cũng vậy nếu thêm cái nào là cứ nói nằm trong lộ trình. Thời buổi giờ cái gì cũng phải mang tính cấp thiết chứ?
                    Hãy làm việc hết mình

Comment

Nguyên văn bởi truc7tc2 Xem bài viết
                      Lần nào cũng vậy nếu thêm cái nào là cứ nói nằm trong lộ trình. Thời buổi giờ cái gì cũng phải mang tính cấp thiết chứ?
                      Hơ hơ, bình tĩnh, Trial là một công nghệ đấy nguời ơi ! Không phải muốn là được đâu

Comment

Nguyên văn bởi truc7tc2 Xem bài viết
                        vậy bạn tính xem việc đưa ra bản dùng thử có cấp bách ko? có thực sự cần thiết ko trong khi còn bao nhiêu việc phải làm?
                        ngoài việc cung cấp sản phẩm diệt virus, có thể nói bkav là phần mềm diệt virus có dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật tốt nhất. vậy bản thử nghiệm trong 1 hoặc vài tháng làm sao có thể tận dụng tối đa của dịch vụ hỗ trợ này? nếu bản dùng thử mà ko đi kèm hỗ trợ kỹ thuật thì dùng bản Home cho nhanh.
                        còn đối với người dùng thực sự muốn trải nghiệm các tính năng của sản phẩm Bkav thì hãy trở thành thành viên của bkav forum, hãy trở thành Sứ giả thiện chí của bkav nhé.

Đôi lời tâm sự cùng bạn.
                        Nikon D50 - BB 7290 - BB 8830 - Treo 650

Comment

Chuẩn bị có rồi đấy chứ, hôm qua thấy có 1 topic nói về cái này, qua đó thấy trên trang chủ Bkav định cho người dùng trial 15 ngày.

Comment

Nguyên văn bởi Nikon_D50 Xem bài viết
                            vậy bạn tính xem việc đưa ra bản dùng thử có cấp bách ko? có thực sự cần thiết ko trong khi còn bao nhiêu việc phải làm?
                            ngoài việc cung cấp sản phẩm diệt virus, có thể nói bkav là phần mềm diệt virus có dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật tốt nhất. vậy bản thử nghiệm trong 1 hoặc vài tháng làm sao có thể tận dụng tối đa của dịch vụ hỗ trợ này? nếu bản dùng thử mà ko đi kèm hỗ trợ kỹ thuật thì dùng bản Home cho nhanh.
                            còn đối với người dùng thực sự muốn trải nghiệm các tính năng của sản phẩm Bkav thì hãy trở thành thành viên của bkav forum, hãy trở thành Sứ giả thiện chí của bkav nhé.

Đôi lời tâm sự cùng bạn.
                            Nói như bạn thì ai cũng dùng bản free cả và sẽ không có sự khác biệt phí và miễn phí. Hỗ trợ là cái phụ thôi, bất đắt dĩ lắm mới nhờ đến. Còn nói hỗ trợ tốt nhất thì cần xem xét lại nha bạn. 1, 2, 3 là tuỳ BKAV Cop thôi.

Mình ở đây chỉ đề nghị thôi. Và Mình muốn nói đúng thực trạng thôi. Tại sao mình lại không làm giống người ta nhỉ?

Nguyên văn bởi mom Xem bài viết
                            Hơ hơ, bình tĩnh, Trial là một công nghệ đấy nguời ơi ! Không phải muốn là được đâu
                            Không thể nói như thế được. Bkav phát triển bao nhiêu năm rồi?
                            Last edited by truc7tc2; 05/06/10, 03:59 PM. Lý do: **** Tự động ghép bài ****
                            Hãy làm việc hết mình

Comment

hôm wa , ko biết Mod nào xoá bài nữa
                              Làm việc thật nhiều, tiến bộ thật nhanh

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc