No announcement yet.
X

Xin bản cài đặt BkavPro 2010 Offline

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin bản cài đặt BkavPro 2010 Offline

Không biết bkav có hỗ trợ bản cài đặt bkav pro 2010 offline hay không? Nếu có cho mình xin file cài bkav 2010 offline nhé! Mình muốn cài cho một người bạn nhưng máy bạn ấy không có internet, mà bạn ấy không thích dùng bản home mới chết chứ T_T

Cài vào cũng không dùng được đâu cài làm gì mất công.

Comment

Bạn có thể tải về tại liên kết sau:

---------------------------
      http://222.255.28.74/Bkav2010/BkavProSetup.exe

---------------------------

Last edited by Lãng khách; 21/07/10, 09:26 PM.
      Hội fan LAPTOP xách tay USA siêu bền Ngon - Bổ - Rẻ!
      http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Nguyên văn bởi NHVIPRO Xem bài viết
        Không biết bkav có hỗ trợ bản cài đặt bkav pro 2010 offline hay không? Nếu có cho mình xin file cài bkav 2010 offline nhé! Mình muốn cài cho một người bạn nhưng máy bạn ấy không có internet, mà bạn ấy không thích dùng bản home mới chết chứ T_T
        Chào bạn!

BkavPro 2010 là bản cài đặt trực tuyến. Hiện giờ chưa có bản offline nên những nguồn không phải do Bkav cung cấp bạn cẩn thận trước khi dùng nhé!

Bản cài đặt BkavPro 2010 phải được active bằng key code trực tuyến nên bản tải bộ cài offline không không active được key. Vả lại hiện giờ bkav chưa có bộ update cho máy offline.

Do đó, từ bài này T cũng đề nghị Bkav cần phát triển thêm bộ cài đặt offline và kích hoạt được key offline + Bộ update offline cho PC offline.
        Hãy làm việc hết mình

Comment

Nguyên văn bởi truc7tc2 Xem bài viết
          Chào bạn!

BkavPro 2010 là bản cài đặt trực tuyến. Hiện giờ chưa có bản offline nên những nguồn không phải do Bkav cung cấp bạn cẩn thận trước khi dùng nhé!

Bản cài đặt BkavPro 2010 phải được active bằng key code trực tuyến nên bản tải bộ cài offline không không active được key. Vả lại hiện giờ bkav chưa có bộ update cho máy offline.

Do đó, từ bài này T cũng đề nghị Bkav cần phát triển thêm bộ cài đặt offline và kích hoạt được key offline + Bộ update offline cho PC offline.

Chị ơi, chị ping lại cái IP của Bkav Forum xem thế nào ạ:
          1. Click Start/Run, gõ lệnh sau rồi Enter:
          Code:

cmd
          2. Gõ lệnh sau rồi Enter:
          Code:

ping forum.bkav.com.vn
          3. Xem IP được hiện ra có khác gì không, hí hí.

Comment

Chào bạn!

Cái này bên topic của mình của mấy người bảo ko nên cài Bkavpro khi không có Internet đấy mà.
            P/s: Mình nhớ là bản Bkavpro 2009 cũng quét đc mà chưa kích hoạt key
            Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Mình thấy từ bản 2940 sức mạnh của bkavhome đã tăng lên rất rõ nét.( mình có hai máy một máy dùng bkav pro còn một máy lắp mấy ổ cứng có virus và quét bằng bkavhome kết quả đã chứng minh được điều mình nói ở trên )
              Chất nào rồi cũng phải tan
              Chỉ có tình yêu với thời gian vĩnh hằng

Comment

Em không biết, đó có phải là địa chỉ của bkav hay không? Nhưng nếu có bản bkavpro cài offline sẽ đưa vào trang chủ của mình.

Hãy làm việc hết mình

Comment

Bạn ơi xem lại KIS có nhận nhầm không. Mình với Avast IS mà ko vấn đề
                  Do your best, the rest will come!

Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

Ảnh tham khảo thôi. Vì KIS nhận nhầm bkav nên không gì lạ
                    Hãy làm việc hết mình

Comment

Ảnh tham khảo thôi. Vì KIS nhận nhầm bkav nên không gì lạ
                      Thế thì gỡ đi, đã biết là do hiểu lầm rồi mà còn đăng nên làm gì nữa, kẻo nhiều mem cũng hiểu lầm theo
                      Tư vấn giải pháp Bkav Mobi trên Smartphone: Samsung, Sky, LG, Iphone... , Thẻ Bkav Pro, Mobi 250k giá rẻ nhất tại Hà Nội: 01282284646

Comment

LK hiểu cách dùng AV của em .
                        Còn có bạn nào đồng tình với ý kiến của em Trúc nữa không ?
                        Và có ai tìm ra điểm khác biệt của bộ cài Lãng khách cung cấp với bộ cài tải về từ trang chủ hay không ?

Comment

Nguyên văn bởi Lãng khách Xem bài viết
                          LK hiểu cách dùng AV của em .
                          Còn có bạn nào đồng tình với ý kiến của em Trúc nữa không ?
                          Và có ai tìm ra điểm khác biệt của bộ cài Lãng khách cung cấp với bộ cài tải về từ trang chủ hay không ?
                          Như thế này là sao ta?

Ngủ đây, mai vào thăm topic này mới được.
                          Hãy làm việc hết mình

Comment

Liên kết Lãng khách gửi lên chính là liên kết mà bộ cài Setup Online khi chạy sẽ tải về đấy . Lãng khách chỉ lấy link trực tiếp thôi . Đây là thói quen của Lãng khách từ xưa .

Comment

Em vẫn băn khoăn là sao bộ cài bkav pro 2010 lại "nhẹ" thế nhỉ? Bản này có sự đột biến về mẫu virus cơ mà.
                              So với các av khác, Bkav pro không thua kém, có khi còn có phần nhỉnh hơn, vậy mà bộ cài đặt luôn xấp xỉ 1/3 các av khạc
                              Liệu có phải Bkav đang sở hữu một thuật toán nén file đặc biệt không nhỉ?
                              Tư vấn giải pháp Bkav Mobi trên Smartphone: Samsung, Sky, LG, Iphone... , Thẻ Bkav Pro, Mobi 250k giá rẻ nhất tại Hà Nội: 01282284646

Comment

Working...
                              X

Debug Information

Hoặc