No announcement yet.
X

BkavPro bản quyền và Bkav down trên trang chủ ?

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• BkavPro bản quyền và Bkav down trên trang chủ ?

Mình thấy có thể vào trang chủ Bkav và tải bản Pro về
    Vẫn dùng được nhưng không update ?
    Thế nếu hàng ngày vô đó down về thì có sự khác nhau ntn nếu bản quyền và tải miễn phí ?? hay chỉ là kích hoạt bản quyền thì sẽ nhận được sự hỗ trợ trực tuyến hay fix lỗi phù hợp khi bản update ??
    Mình chưa hiểu lắm - Mong mọi người chia sẻ - cảm ơn ạ

ko khác gì hết chỉ co ban bkhome la khác thôi

Comment

Bản Bkav pro không cập nhật bản download trên trang chủ hàng ngày, vì thế bạn down về không có bản quyền sẽ không có được bản Bkav pro với CCDL mới nhất, đồng thời không sử dụng được một số tính năng.

Comment

Nguyên văn bởi cuonganhstyle Xem bài viết
        Mình thấy có thể vào trang chủ Bkav và tải bản Pro về
        Vẫn dùng được nhưng không update ?
        Thế nếu hàng ngày vô đó down về thì có sự khác nhau ntn nếu bản quyền và tải miễn phí ?? hay chỉ là kích hoạt bản quyền thì sẽ nhận được sự hỗ trợ trực tuyến hay fix lỗi phù hợp khi bản update ??
        Mình chưa hiểu lắm - Mong mọi người chia sẻ - cảm ơn ạ
        Nếu em không dùng thẻ bản quyền, chỉ dùng bản đó thì có lẽ chỉ phát hiện virus để báo cho em biết, nếu một bản Bkavpro mà không đầy đủ tính năng thì em dùng làm gì đúng ko?
        Hướng dẫn ghost máy!
        Xử lý tức thời mất mạng do virus
        Kinh nghiệm dùng máy hạn chế dính virus!
        Kinh nghiệm dùng Bkav Pro khi bị virus!
        Kinh nghiệm xử lý virus vô hiệu hóa chức năng win
        Fix lỗi winXP và win7
        Dùng glary dọn rác và sửa lỗi file system
        Dùng MBAM gom mẫu virus!
        Dùng combofix gỡ malware!

Comment

Nguyên văn bởi duymeo Xem bài viết
          Nếu em không dùng thẻ bản quyền, chỉ dùng bản đó thì có lẽ chỉ phát hiện virus để báo cho em biết, nếu một bản Bkavpro mà không đầy đủ tính năng thì em dùng làm gì đúng ko?
          Ấy thế mà vẫn có 1 số người trên các diễn đàn khác "test" như thế rồi phán như thánh anh ạ

Comment

Bản BKAV pro chỉ có một số tính năng báo lỗi virus.nó chỉ hiệu quả khi update được.Còn bản BKAV home thì mỗi ngày sẽ có những tính năng mới,nhưng có phần hạn chế.tốt nhất là kiếm cái thẻ rồi dùng BKAVpro.hii
            Bận Rộn Là Hạnh Phúc

Comment

Nguyên văn bởi sangdaiza Xem bài viết
              bản BKAV home thì mỗi ngày sẽ có những tính năng mới,nhưng có phần hạn chế.
              Chính xác phải là cơ sở dữ liệu mới bạn ạ.

Comment

đơn giàn là thế này,bản trên trang chủ ko dc update CSDL mới như BKAV có bản quyền,một số tính năng mới bị block(bạn dùng thử thì biết mà).như thế thì còn gọi gì là BKAV pro nữa phải ko nào
                Đỉnh cao của khinh bỉ là im lặng

Comment

Nếu down về mà ko có bản quyền thì có khả năng gặp virus rát lớn nhưng ko diệt dc.....Tui cũng đã từng thử như bạn nói DOWNLOAD trên trang chủ rồi bỏ đó ko cài key....và kết quả cuối cùng là phải ghost máy lại.....và cài WIN....bởi vì lần nào cho quét cũng ko thấy có virus mà mở task manager thì thấy có các chương trình lạ...nên tui thấy nếu bạn mún xài free thì xài BKAVHOME chứ ko thì đừng nên down BKAVPRO về mà ko xài key vừa nặng vừa diệt virus ko tốt và ko dc hỗ trợ,gửi log......
                  Bài thơ về chuồn chuồn
                  Chuồn chuồn bay thấp thì yêu
                  Bay cao thì yếu
                  Bay vừa thì tiêu

Comment

em dùng crack vẫn thấy bk pro update được ! không biết tình hình như thế nào nữa ?

Comment

Nguyên văn bởi trungtuong Xem bài viết
                      em dùng crack vẫn thấy bk pro update được ! không biết tình hình như thế nào nữa ?
                      Về việc crack bạn có thể tham khảo tại đây....Nó có thể nguy hại đếm máy tính bạn
                      Bài thơ về chuồn chuồn
                      Chuồn chuồn bay thấp thì yêu
                      Bay cao thì yếu
                      Bay vừa thì tiêu

Comment

crack cẩn thận tạo lỗ hổng cho virut xâm nhâp vào máy đó bạn ak.

Comment

người việt dùng hàng việt.chúng ta ko lên sử dụng crack rất nguy hiểm
                          máy phát điện cũ | cho thuê máy phát điện | sửa chữa máy phát điện

Comment

Nguyên văn bởi quyennguyenduc Xem bài viết
                            người việt dùng hàng việt.chúng ta ko lên sử dụng crack rất nguy hiểm
                            Bộ cài trên trang chủ bka là bản 270x gì đấy không nhớ lắm.
                            Như vậy thì không ăn thua, vì không cập nhật đều bằng bản có key bạn ạ.

với lại crack bkav là thủ thuật thôi, không có hiệu lực đâu các bác. em vọc ở Vn-zoom suốt

Comment

Nguyên văn bởi Levan246 Xem bài viết
                              Về việc crack bạn có thể tham khảo tại đây....Nó có thể nguy hại đếm máy tính bạn
                              Nó không update được nha bạn!! Muốn biết BKAV Pro có update được không bạn nên xem chỉ số phiên bản của nó nhé!!

Comment

Working...
                              X

Debug Information