No announcement yet.
X

Không vào được Skype sau khi cài Bkav Pro ?

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Không vào được Skype sau khi cài Bkav Pro ?

em không thể vào Skype sau khi cài BKAV PRo (bản quyền xịn) nhưng sau khi gỡ bỏ BK ra thì lại vào Skype bình thường???
    như vậy là làm sao ạ? làm sao để khắc phục???
    Tôi yêu Việt Nam

Tôi yêu BKAV

Bạn vào tường lửa của Bkav xem bạn có vô tình chặn skype không nhé.

Comment

Nguyên văn bởi chipnine Xem bài viết
      em không thể vào Skype sau khi cài BKAV PRo (bản quyền xịn) nhưng sau khi gỡ bỏ BK ra thì lại vào Skype bình thường???
      như vậy là làm sao ạ? làm sao để khắc phục???
      Bạn làm theo hướng dẫn của Mod dangkiena3, nếu hiện tượng trên vẫn còn, hãy thông báo lại tại topic này để được hỗ trợ kịp thời nhé.

Comment

Hiện tại skype đang lỗi đăng nhập toàn cầu http://www.baomoi.com/Home/CNTT/www....vu/6407930.epi
        WindowsVn.Net ,
        █ Bkav Forum
        █ Contact : ,
        ThangPQ

Hiệp sỹ áo đen

Comment

để em xem lại nhé. nhưng cái chỗ cấu hình tường lửa đấy em ko hiểu lắm. ai giải thích giúp em với??
          Tôi yêu Việt Nam

Tôi yêu BKAV

Comment

Nguyên văn bởi chipnine Xem bài viết
            để em xem lại nhé. nhưng cái chỗ cấu hình tường lửa đấy em ko hiểu lắm. ai giải thích giúp em với??
            Cấu hình tưởng lửa giúp cho bạn có thể tùy biến được những chương trình bạn sử dụng được quyền kết nối hoặc không kết nối tới Internet. Ở phần này bạn sẽ nhìn thấy được thông tin của những chương trình đang có trên máy tính của bạn ở trạng thái nào: Cho phép hoặc Không cho phép kết nối tới Internet. Để điều chỉnh lại bạn hãy sử dụng nút Thêm hoặc Loại bỏ.

Ngoài ra, trong Cấu hình tưởng lửa còn có 2 chế độ cài đặt là Chế độ chơi game hoặc Chế độ cơ bản.

Chế độ chơi game: Ở chế độ này, khi chơi game hoặc sử dụng các chương trình ở chế độ Full Screen, Bkav Pro sẽ không hiện thông báo mỗi khi được update phiên bản mới hoặc khi phát hiện và diệt virus. Tuy nhiên khi người sử dụng không dùng ở chế độ Full Screen nữa thì Bkav Pro sẽ hiện thông báo như bình thường mặc dù lúc này “Chế độ chơi game” vẫn đang được kích hoạt (Bkav Pro có tính năng phát hiện và phân biệt chế độ hoạt động của máy tính có đang ở Full Screen hay không).

Chế độ cơ bản: Ở chế độ này, BkavFirewall chỉ kiểm soát truy nhập Internet của một số ứng dụng cơ bản của Windows (ví dụ: các trình duyệt web Internet Explorer, Mozilla Firefox, Google Chrome…) hoặc khi các ứng dụng có kết nối đến các website độc hại.
            Khophanmem.vn - (Phần mềm miễn phí, chọn lọc, tiện ích thiết yếu cho máy tính)

Home.vn - (Ngôi nhà online của bạn)

Facebook Bkav - (Fanpage chính thức của Bkav trên Facebook)

Comment

Working...
            X

Debug Information

Hoặc