No announcement yet.
X

Không vào được garena plus

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Không vào được garena plus

máy em đã đăng nhập được vào garena plus nhưng khi em chọn vào phòng bkav pro lại hiện lên chế độ tự chặn chương trình này em phải làm sao đây

Re: không vào được garena plus

Nguyên văn bởi phdntadcd2 Xem bài viết
    máy em đã đăng nhập được vào garena plus nhưng khi em chọn vào phòng bkav pro lại hiện lên chế độ tự chặn chương trình này em phải làm sao đây
    Bạn hãy kiểm tra tin nhắn cá nhân trên diễn đàn và làm theo hướng dẫn để khắc phục hiện tượng nhé.

Comment

Máy bạn win gì?
      Máy mình cài win7 64bit, cài Bkav Pro, Login được vào Garena, Nhưng lại không Show được Room Sever Việt Nam, chỉ được Sever TQ.
      Đang chưa tìm ra cách khắc phục vấn đề này!
      Mua Phần mềm diệt Virus bản quyền chính hãng: Bkav, Kaspersky, Norton, Bitdefender, Eset, Trend Micro, Avast ... siêu khuyến mãi.

Comment

Bạn truy cập đường dẫn: http://luubk.com/blog/2008/12/22/mot...ach-khac-phuc/ và làm theo hướng dẫn để khắc phục nhé.
        [COLOR="#8b0000"]Giọt nước có thể làm mòn tảng đá, không phải vì giọt nước có sức mạnh, mà do nước chảy liên tục ngày đêm. Chỉ có sự phấn đấu không mệt mỏi mới đem lại tài năng. Do đó ta có thể khẳng định, không nhích từng bước thì không bao giờ có thể đi xa ngàn dặm[/COLOR]. - "Ludwig Van Beethoven"

Comment

máy mình win7 32bít

Nguyên văn bởi Bkav Labs #ID:523 Xem bài viết
          Bạn hãy kiểm tra tin nhắn cá nhân trên diễn đàn và làm theo hướng dẫn để khắc phục hiện tượng nhé.
          cảm ơn bạn. Mình vào được rồi

Nguyên văn bởi Bkav Labs #ID:523 Xem bài viết
          cảm ơn bạn. Mình vào được rồi
          Last edited by phdntadcd2; 11/02/12, 07:36 PM. Lý do: **** Bài Tự động ghép ****

Comment

Working...
          X

Debug Information

Hoặc