No announcement yet.
X

giúp em về file có đuôi lnk!!

• Filter
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em về file có đuôi lnk!!

em tải mấy bài nhạc về máy tính sau đó cóp qua điện thoại nhưng khi zo ổ đĩa của điện thoại lại thấy nhiều file lại có đuôi là mp3.lnk và có file auto.exe gì nữa
    em rút dây cắm ra để xoá bằng dt nhưng ko xoá dc cái đuôi lnk, vì vậy em gắn lại vs may tính để xoá, em xoá mấy file đó sạch sẽ ko ngờ điện thoại em ko cập nhập dc danh sách nhạc nữa, và có mấy bài bị ẩn mất tiêu
    các anh giúp e phải làm sao đây?

Re: giúp em về file có đuôi lnk!!

e chỉ biết đuôi .ink là của shortcut, với tình trạng của bác thì hồi xưa e gặp rồi và e quét virus thẻ nhớ là ok, còn bác thì e ko biết thế nào, hi vọng sớm hồi phục

Comment

mình đã quét bằng avast mà ko thấy gì
      ( đúng rùi file đó đuôi.ink)

Comment

Dùng BKAV Pro đi!
        Không thì hãy xoá hoặc format hết đi! Nếu mà nó xuất hiện trở lại thì xin mời bạn cài lại win và tải phiên bản diệt virus mới nhất!
        [CENTER][FONT=Comic Sans MS][SIZE=3][COLOR=Blue]¤™—»(¯`'•.¯»[COLOR=Magenta]†[COLOR=Lime]r[/COLOR][COLOR=Red]O[/COLOR][COLOR=DarkOrange]n[/COLOR]g[/COLOR]«¯.•'´¯)«—™¤[/COLOR][/SIZE][/FONT][/CENTER]
        [COLOR="red"][LIST][*] [URL="http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?14153-Huong-dan-Lam-hinh-nen-menu-Grub4Dos-khi-boot-full-mau-luon&p=393635&viewfull=1#post393635"]GFX Menu Tools | Themes Grub4Dos | Tiếng Anh[/URL][*] [URL="http://www.mediafire.com/DaoVanTrong"] Kho Phần Mềm Đủ Thể Loại (OS,Apps,Games,Lib,...)[/URL][/LIST][/COLOR]

Comment

bạn dùng điện thoại fomat thẻ trước đi rồi sau đó mới copy nhạc vào. bạn fomảt bằng máy tính thì k đc là đúng rồi

Comment

Quét virus đi bạn
            Nhiều lúc mình format cũng chẳng hết lần sau mở lên vẫn có, quét virus + dùng một số phần mềm như USB Disk Security chẳng hạn

Comment

Nguyên văn bởi hehephongvip Xem bài viết
              em tải mấy bài nhạc về máy tính sau đó cóp qua điện thoại nhưng khi zo ổ đĩa của điện thoại lại thấy nhiều file lại có đuôi là mp3.lnk và có file auto.exe gì nữa
              em rút dây cắm ra để xoá bằng dt nhưng ko xoá dc cái đuôi lnk, vì vậy em gắn lại vs may tính để xoá, em xoá mấy file đó sạch sẽ ko ngờ điện thoại em ko cập nhập dc danh sách nhạc nữa, và có mấy bài bị ẩn mất tiêu
              các anh giúp e phải làm sao đây?
              Bạn chưa dùng Bkav Home Plus đúng không, update bản mới nhất là bợ được con này
              diệt virus chuyên nghiệp, Bán Bkav Pro 2015 giá rẻ , bkav gia re , mua bkav giá rẻ, download bkav miễn phí

Ai có thẻ Bkav Edict bán lại mình mua nhé. Nhắn tin cho mình đi hoặc 0968.108.179

Comment

Working...
              X

Debug Information