No announcement yet.

Gỡ bỏ phần mềm quảng cáo trên máy tính [Complete]

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Một Thành Viên Xem bài viết
    Sao em xem ảnh không được vậy có khi máy e bị lỗi không nhỉ
    Mình xem cũng không bị lỗi
    Khophanmem.vn - (Phần mềm miễn phí, chọn lọc, tiện ích thiết yếu cho máy tính)

Home.vn - (Ngôi nhà online của bạn)

Facebook Bkav - (Fanpage chính thức của Bkav trên Facebook)

Comment

bài viết chi tiết đến nỗi mà em phải kéo để xem độ dài của nó là bao nhiêu ))))))))

Comment

Nguyên văn bởi vulinhchi123 Xem bài viết
        bài viết chi tiết đến nỗi mà em phải kéo để xem độ dài của nó là bao nhiêu ))))))))
        Chính vì chi tiết quá nên ko còn cái gì để bàn luận nữa nên topic hơi nhạt bạn ạ

Comment

Nguyên văn bởi Delete Xem bài viết

Chính vì chi tiết quá nên ko còn cái gì để bàn luận nữa nên topic hơi nhạt bạn ạ
          Vâng, em đoán chắc là có ít người đủ kiên nhẫn đọc hết lắm, họ cần vài lời tóm gọn lại nội dung toàn bài. Lần sau bác chia nhỏ bài đăng thành nhiều bài có khi hiệu quả hơn nhiều đấy bác ))))))))))

Comment

Nguyên văn bởi vulinhchi123 Xem bài viết

Vâng, em đoán chắc là có ít người đủ kiên nhẫn đọc hết lắm, họ cần vài lời tóm gọn lại nội dung toàn bài. Lần sau bác chia nhỏ bài đăng thành nhiều bài có khi hiệu quả hơn nhiều đấy bác ))))))))))
            Cái đấy thì tùy cách nghĩ của mỗi người thôi bạn ạ. Ở đây mình tổng hợp thành một bài báo, người kỹ tính thì họ đọc hết, còn những người như bạn thì xem mục lục rồi chọn ra phần mình cần để đọc cũng ok mà

Comment

Nguyên văn bởi Delete Xem bài viết

Cái đấy thì tùy cách nghĩ của mỗi người thôi bạn ạ. Ở đây mình tổng hợp thành một bài báo, người kỹ tính thì họ đọc hết, còn những người như bạn thì xem mục lục rồi chọn ra phần mình cần để đọc cũng ok mà
              vâng, đúng là mỗi người 1 cách nghĩ

Comment

Bài viết có nội dung hay
                www.LeSanh.com

Comment

Mình cũng từng bị nó cài rất nhiều tiện ích vào chorme may mà nhờ bkav mới gỡ được
                  [url]http://www.qcthaitoan.com/[/url]

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                  X