No announcement yet.

Win8 PE (Mini Windows 8), cứu hộ, cài đặt máy tính từ đơn giản đến chuyên sâu!

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Win8 PE (Mini Windows 8), cứu hộ, cài đặt máy tính từ đơn giản đến chuyên sâu!

Các bạn chuyển sang Topic này nhé: http://forum.bkav.com.vn/forum/bkav-smartphone/cac-dong-khac-blackberry-symbian-palm-os/phan-mem-ad/22304180-mini-windows-10-win10pe-cuu-ho-that-la-don-gian
    Lần sửa cuối bởi anhdv; 08/01/16, 11:26 PM.

Re: Win8 PE (Mini Windows 8), cứu hộ, cài đặt máy tính từ đơn giản đến chuyên sâu!

ủng hộ chủ top nhé !
    Hiren's.Boot 10.6.ima
    Portable MINI Win7 mới
    Windows 7 All in one(11 in 1)
    Tải về Windows 8 VL All in one
    Hiren's.BootCD.15.2.Rebuild.[full]
    Portable Mini Win7( Win7PE ) x64 Bit
    Windows 10 All in one (Multiple Editions) - English
    Windows 8.1 with Update 3 (All in one 32bit - 64 bit) Edition
    Win7PE giao diện đẹp như Win full , dung lượng vừa phải và đa tính năng
    Hiệp sỹ Áo đen Bkav

Comment

• canh218
      canh218 commented
      Editing a comment
      cảm ơn anh nhiều.

Re: Win8 PE (Mini Windows 8), cứu hộ, cài đặt máy tính từ đơn giản đến chuyên sâu!

sao mà nhìn giao diện vẫn như win7pe vậy cậu. mình cũng làm bản nhưng mà không tích hợp được ứng dụng và driver
    Ủng hộ cậu nhé
    Con đường không tự nhiên mà có.
    một người đi, hai người đi... nhiều người đi.
    dần dần rồi thành con đường

Comment

Giao diện như Win7PE lại tiện cho cứu hộ, chứ lại giao diện Metro thì không tiện lắm. Đây là V1.0, mong anh em phản hồi để mình hoàn thiện.

Comment

nhanh up lên cho anh em ngâm cứu đi bác ơi
        Cộng tác viên bán hàng tại Thanh Hoá

Comment

lót dép ngồi hỏng link tải của cậu. chờ test phát
          Con đường không tự nhiên mà có.
          một người đi, hai người đi... nhiều người đi.
          dần dần rồi thành con đường

Comment

• hamhoc79
            hamhoc79 commented
            Editing a comment
            Bác làm ơn hướng dẫn kĩ chút về cách tạo thành UBS boot để xài được với. Thank nhiều

Anh em cứ bình tĩnh, mình mới build bản này hôm qua thôi, còn chưa kịp chuẩn bị Drivers, mạng hơi chậm nên đang Upload :P

Comment

ủng hộ bác cái . chủ đề quá hot
            Cộng tác viên bán hàng tại Thanh Hoá

Comment

Bác anhdv làm bản Win8PE 32bit nữa nhé, mong sao nó nhẹ nhàng như "em" Win7PE_made by anhdv.
              Cảm ơn bác anhdv nhiều. Chúc bác sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt hơn nữa (trong mọi lĩnh vực).

Comment

Tưởng chú anhdv giải nghệ rồi chứ, hoá ra vẫn còn thai nghén ý tưởng . Hy vọng sớm hoàn thiện để anh em có thêm lựa chọn.
                Câu lạc bộ Laptop xách tay Mỹ
                http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Kì này e dạy nhiều quá nên ko có nhiều thời gian lắm, ý tưởng xây dựng 1 bản PE64 bit sử dụng được gói ứng dụng WIM giờ đã thành hiện thực, cộng với sự phản hồi của các bạn, e cố gắng làm ra một bản PE 64 tốt. Bản này mới bắt tay vào build từ trưa hôm quá :P

Comment

Đợt này LK định update LK 1 click v3, tính đưa W7 PE x86 và W8 PE x64 của anhdv vào luôn để anh em có cái đi cứu hộ. Anhdv nên đưa tự động tí nhé, để hướng dẫn anh em mới dễ sử dụng hơn. Bộ tiện ích này sẽ cực kỳ hữu ích đây.

Tks em nhiều vì tính xây dựng và lòng nhiệt tình vì cộng đồng.
                    Câu lạc bộ Laptop xách tay Mỹ
                    http://forum.bkav.com.vn/search?sear...ssage%22%5D%7D

Comment

Dạ vâng, e đợi anh em phản hồi rồi chỉnh sửa dần. Bản này khởi động có khi còn nhanh hơn bản PE7 32 bit ý anh ạ.

Comment

Bản này nhìn ngon quá,đành ngồi ngóng chờ link vậy,,hihi
                        Yahoo : thienha_tran2000 || FB: facebook.com/tranbaotrung.90

youtube.com/tranbaotrung90

| Nước vô tình ngàn năm trôi mãi.Trăng vô tình trăng ở mãi tít xa. |
                        ----------------------------------------------------------------------------

Comment

Thanks bạn đã chia sẻ nhé
                          Mình đang dùng bản pe3 khi nào có link test thử xem
                          Phận làm trai gõ phím bình thiên hạ
                          Chí anh hùng Click chuột định giang sơn

Phần mềm diệt Virus - Bkav Pro - Kaspersky

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                          X