No announcement yet.

Dùng bản diệt virus free có được không ?

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Dùng bản diệt virus free có được không ?

Chào mọi người. Em đang dùng bản cài diệt virus của BKAV. Em dùng bản home không mất tiền. Nhưng máy cũng khá chậm. Nhờ mọi người tư vấn là nếu dùng cái này có được không ? Có nhất thiết phải mua bản mất tiền không ạ

Nguyên văn bởi thanhloan91 Xem bài viết
    Chào mọi người. Em đang dùng bản cài diệt virus của BKAV. Em dùng bản home không mất tiền. Nhưng máy cũng khá chậm. Nhờ mọi người tư vấn là nếu dùng cái này có được không ? Có nhất thiết phải mua bản mất tiền không ạ
    Bản free là để cho bạn trải nghiệm lần đầu sử dụng . Tuy nhiên nếu nâng cấp lên thì nó sẽ có nhiều tính năng hơn giữ cho hệ thống của bạn không bị các virus tấn công ^^ . Nếu được thì bạn nên dùng bản trả phí nhé ^^
    Administrator Website : http://www.phongvopc.com/
    Link Facebook : https://www.facebook.com/phong.le.16

Comment

Máy chậm hay không em cần kiểm tra lại xem có phải do em cài nhiều phần mềm không? Em xem hướng dẫn khắc phục máy chạy chậm tại đây nhé.

Còn tất nhiên bản Bkav Pro hơn bản Bkav Home rồi em nhé . Nếu có điều kiện em nên nâng cấp lên bản Bkav Pro. Chi tiết so sánh tính năng giữa 2 bản em có thể xem tại đây.
      Đại tướng anh hùng dễ mấy ai
      Đức độ, anh, uy, trí, dũng, tài
      Thắng hai đế quốc, bách niên thọ
      Hoàn cầu có một, không có hai.

Comment

Nguyên văn bởi nopromises15 Xem bài viết

Bản free là để cho bạn trải nghiệm lần đầu sử dụng . Tuy nhiên nếu nâng cấp lên thì nó sẽ có nhiều tính năng hơn giữ cho hệ thống của bạn không bị các virus tấn công ^^ . Nếu được thì bạn nên dùng bản trả phí nhé ^^
        Nếu vậy thì như kiểu bản free không có tác dụng gì ý anh nhỉ. Đúng ra đang nhẽ nên cho trải nghiệm free bản mất tiền khoảng 1 2 tuần gì đó. Xem có khác biệt gì không

Comment

Nguyên văn bởi HuongNTB_Bkav Xem bài viết

Máy chậm hay không em cần kiểm tra lại xem có phải do em cài nhiều phần mềm không? Em xem hướng dẫn khắc phục máy chạy chậm tại đây nhé.

Còn tất nhiên bản Bkav Pro hơn bản Bkav Home rồi em nhé . Nếu có điều kiện em nên nâng cấp lên bản Bkav Pro. Chi tiết so sánh tính năng giữa 2 bản em có thể xem tại đây.
          Dạ, em đang đọc bài khắc phục anh gửi. Dài quá anh nhỉ. Em đang dùng windows 7 ạ. Có khả năng máy em chậm là do em cài photoshop cũng nên

Comment

Nếu vậy thì như kiểu bản free không có tác dụng gì ý anh nhỉ. Đúng ra đang nhẽ nên cho trải nghiệm free bản mất tiền khoảng 1 2 tuần gì đó. Xem có khác biệt gì không
            Bản free vẫn có tác dụng nhé bạn , nhưng nó ko có nhiều tính năng như bản trả phí thôi ^^ . Hầu như phần mềm virus nào cũng vậy thôi !!
            ( Free lúc nào cũng là trải nghiệm ban đầu thôi ^^ )
            Administrator Website : http://www.phongvopc.com/
            Link Facebook : https://www.facebook.com/phong.le.16

Comment

Bản Bkav Home có các tính năng như sau: Quét virus trong bộ nhớ, tải phần mềm an toàn – Safe Download, diệt Adware – Anti Leak... Chi tiết em có thể xem tại đây.

Bkav Home là phiên bản miễn phí với những tính năng cơ bản. Tuy nhiên nếu có điều kiện, em nên nâng cấp lên Bkav Pro để đạt hiệu quả toàn diện và lâu dài. Để nâng cấp, em cần có Thẻ Bkav Pro (299.000 VNĐ/ 1 năm sử dụng, chuyển Thẻ tận nơi trên toàn quốc, miễn phí vận chuyển).

Comment

Bản Bkav Home có các tính năng như sau: Quét virus trong bộ nhớ, tải phần mềm an toàn – Safe Download, diệt Adware – Anti Leak... Chi tiết em có thể xem tại đây.

Bkav Home là phiên bản miễn phí với những tính năng cơ bản. Tuy nhiên nếu có điều kiện, em nên nâng cấp lên Bkav Pro để đạt hiệu quả toàn diện và lâu dài. Để nâng cấp, em cần có Thẻ Bkav Pro (299.000 VNĐ/ 1 năm sử dụng, chuyển Thẻ tận nơi trên toàn quốc, miễn phí vận chuyển).
                Dạ, free ship toàn quốc luôn hả anh. Em có 1 cái máy lap và 1 máy bàn. Thì em cài trên 2 máy luôn được không ạ

Comment

Hình như không được cài trên 2 máy rồi. Em vừa tìm hiểu xong

Comment

Hình như không được cài trên 2 máy rồi. Em vừa tìm hiểu xong
                    Mỗi thẻ chỉ sử dụng trên 1 máy thôi em ạ , miễn phí vận chuyển trên toàn quốc em nhé.

Comment

Chào bạn,

Bkav home hoặc Bkav Home Plus là những sản phẩm trải nghiệm miễn phí tuyệt vời nếu bạn muốn mua Bkav Pro. Tùy theo nhu cầu của bạn mà cân nhắc có nên mua bản trả phí hay không?

Với sự hỗ trợ tuyệt vời từ Bkav thì bạn cũng nên đầu tư 1 bản Bkav Pro để sử dụng, nhưng Bkav Home và Bkav HP đáp ứng gần như tất cả nhu cầu cơ bản mà người dùng cần. Nên bạn cứ dùng bản miễn phí đi, khi nào thật sự cần thì bạn hãy nâng cấp.

Chúc vui vẻ.
                      Bkav giá rẻ

Comment

Mỗi thẻ chỉ sử dụng trên 1 máy thôi em ạ , miễn phí vận chuyển trên toàn quốc em nhé.
                        Dạ vâng ạ. Em cũng tìm hiểu rồi ạ, em cám ơn nhiều ạ

Comment

Nguyên văn bởi Truong Van Hieu Xem bài viết
                          Chào bạn,

Bkav home hoặc Bkav Home Plus là những sản phẩm trải nghiệm miễn phí tuyệt vời nếu bạn muốn mua Bkav Pro. Tùy theo nhu cầu của bạn mà cân nhắc có nên mua bản trả phí hay không?

Với sự hỗ trợ tuyệt vời từ Bkav thì bạn cũng nên đầu tư 1 bản Bkav Pro để sử dụng, nhưng Bkav Home và Bkav HP đáp ứng gần như tất cả nhu cầu cơ bản mà người dùng cần. Nên bạn cứ dùng bản miễn phí đi, khi nào thật sự cần thì bạn hãy nâng cấp.

Chúc vui vẻ.
                          Dạ vâng ạ, em cảm ơn anh đã tư vấn ạ

Comment

Nguyên văn bởi hungo
                            Dùng bản pro đi bạn ủng hộ BKAV luôn

premier village bãi khem - premier village bãi khem resort - dự án bãi khem
                            Mình cũng đang định vậy

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                            X