No announcement yet.

Độc Chiêu Dùng Smartphone Androird Quay Video Full HD 1080p, ... Full Màn Hình Mà Vẫn Tiết Kiệm Được Dung Lượng Pin, Dung Lượng Lưu Trữ File MP4

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Độc Chiêu Dùng Smartphone Androird Quay Video Full HD 1080p, ... Full Màn Hình Mà Vẫn Tiết Kiệm Được Dung Lượng Pin, Dung Lượng Lưu Trữ File MP4

Giờ mình có thể quay video màn hình kết hợp quay trực tiếp luôn dồi các bạn ạ! A ha ha

Video dung lượng xuất ra cực nhỏ lên full hd mà lại nhiều tính năng hay thế nữa ạ!

Pin galaxy s5 mình đã dùng 1 năm pin chai 20% dung lượng còn 16% mình quay Full HD hơn 13p mờ còn 2% dung lượng tổng file tạo ra là 777MB quá tuyệt các bạn ạ!

* DU Recorder vừa tiết kiệm pin không làm nóng máy, vừa xuất video có dung lượng nhỏ mà lại đa năng nữa các bạn ạ! DU Recorder thật quá tuyệt.

https://youtu.be/FUaZTarRqko

Ps: Rất mong các anh em thông cảm vì laptop em hỏng mấy ngày qua nên em chưa thể cập nhật hình ảnh chi tiết được ạ!
    Khoa học bắt đầu từ một niềm tin mà không thể chứng minh được. Khoa học bất công về sự thật bit.ly/luanhoihiendai
Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
X