No announcement yet.

Xin link tải Bkav Forum app cho iphone

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin link tải Bkav Forum app cho iphone

Em chào mọi người cho em xin link tải phần mềm như trên tiêu đề ạ. Em cám ơn!

Phạm Khuê

Theo như mình biết thì chưa có app Bkav Forum trên iphone b ạ. B có thể vào bằng trình duyệt Safari hoặc Chrome nhé!
    Hiệp Sĩ Áo Đen Bkav

Comment

Hiện ứng dụng Bkav Forum đã có trên HDH Android thôi bạn ạ chưa có trên iPhone. Trong thời gian tới BQT sẽ cân nhắc và đưa ứng dụng lên Apple Store bạn nhé .
      Đại tướng anh hùng dễ mấy ai
      Đức độ, anh, uy, trí, dũng, tài
      Thắng hai đế quốc, bách niên thọ
      Hoàn cầu có một, không có hai.

Comment

Nguyên văn bởi HuongNTB_Bkav Xem bài viết
        Hin ứng dụng Bkav Forum đã có tn HDH Android ti bạn ạ chưa có tn iPhone. Trong thời gian tới BQT sẽ cân nhc và đưa ứng dụng lên Apple Store bạn nhé .
        Bác cho em xin ứng dụng vói ạ ? tìm trên CHplay à bác, em tìm k thấy
        Lần sửa cuối bởi HuongNTB_Bkav; 26/05/17, 03:25 PM. Lý do: Bỏ link quảng cáo

Comment

Nguyên văn bởi hungox Xem bài viết

Bác cho em xin ứng dụng vói ạ ? tìm trên CHplay à bác, em tìm k thấy
          Bạn tìm trên Google Play với tên ứng dụng Bkav Forum nhé.

Link đây bạn nhé: https://play.google.com/store/apps/d...bkav.bkavforum
          Đại tướng anh hùng dễ mấy ai
          Đức độ, anh, uy, trí, dũng, tài
          Thắng hai đế quốc, bách niên thọ
          Hoàn cầu có một, không có hai.

Comment

mong Bkav có trên IOS vì dùng ios mà ;D
            Bkav giá rẻ

Comment

Tìm kiếm ứng dụng BKAV trong AppVn Store https://appvn.me/

Comment

You can download any application from appvn store and if you want to hack any application then please use 3ds emulator download .

Comment

This is an awesome adventurous game developer under the great banner of 505 games SRL. This game is very straight forwarded you should fight and explore your surroundings. You will find so many other millions of Terraria while exploring. They will also do excavations to find wealth. This game may look like minecraft to play. The game is all about going deeper and deeper and getting more rewards. The story line is very interesting and the graphics will attract everyone. The game designers took special interest on designing day and night visuals and other weapons to keep the game alive. terraria apk free download

Comment

Mời bạn bấm like để theo dõi Bkav forum trên Facebook
                  X